πŸ‘‰πŸ˜ Angalia huyu house girl wa mzungu alichokifanya na anachokisemaπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

House girl mmoja alipewa kazi na mzungu mara akavunja sahani.
Mzungu aliporejea,kazin akamuuliza 'what happened to my plate?
House girl akajbu: 'The dog wow wow friji paaa, mchuzi mwaaaa the vyombo pangalapangala the sahan ngelengenjee……the pasuka paaaaaaaa
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚hadi saiz mzungu bado anasoma dictionary hajui lugha gani imetumika

         

Kichekesho%20Kipya Je umependa kichekesho hiki cha; πŸ‘‰Angalia huyu house girl wa mzungu alichokifanya na anachokisema?πŸ‘†πŸ˜œ
πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Kama umependa kichekesho hiki basi usiache kuchukua πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 2500/= kwa leo tuu!. πŸ‘‰<<Bofya hapa Kuweka Oda yako utumiwe leo leo>>πŸ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidi.

🐼 Baada ya kuweka oda yako sasa endelea kusoma vichekesho hivi;-πŸ‘‡

big-hug-smiley-face.gif

.

vichekesho.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 2500/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” kwa Tsh 2500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 7000/= hadi Tsh 2500/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… kwa Tsh 2500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

πŸ˜€ Posti nyingine za kuchekeshaπŸ‘‡

πŸ˜‚Mipango ya mke na mume ya pasaka

Mke: Unampango gani na pasaka hii mmewangu..
Mume: Nitafanya kama yesu..
Mke: Unamaanisha Nini?

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mipango ya mke na mume ya pasakaβœ…

πŸ˜‚Neno moja kwa dogo

Muda wa kwenda nyumbani ulikuwa umefika, mwalimu
akasema: yeyote atakaye jibu swali langu lolote kwa usahìhi ataondoka asiye jibu atabaki.
Dogo mmoja akatupa begi nje ya dirisha.
Mwalimu akauliza nani katupa ilo begi nje?
Dogo akajibu fasta mimi. Akafungua mlango akaenda kwao.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Neno moja kwa dogoβœ…

πŸ˜‚Duh, hii sasa kazi

Wakati unafikiria dingi yako afe ili urithi nyumba, dingi nae anafikiria uanze kufa ili apangishe chumba unacholala.. hiyo inaitwa kufa kufaana.. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ #Hatutaki ujinga

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Duh, hii sasa kaziβœ…

πŸ˜‚Misemo 10 bora ya kuchekesha itakayokuacha mdomo wazi

1. Mwanaume hata awe bahili vipi, hawezi kumpa mwanamke mimba nusu.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Misemo 10 bora ya kuchekesha itakayokuacha mdomo waziβœ…

πŸ˜‚Hii sasa kali!!!

Mwalimu kauliza swali darasani
wanafunzi wataje
kazi za wazazi wao:
TINA: mimi baba yangu
mfanyabiashara mama
yangu mwalimu.
MWALIMU: Safi, haya juma
JUMA: Baba yangu dereva mama
yangu hafanyi
kazi.
MWALIMU: Vizuri, haya Zogo.
ZOGO: Mimi mama yangu malaya
anajiuza baba
simjui.
MWALIMU: Pumbavu wewe, nenda
ofisini kwa
mwalimu mkuu ukamueleze upuuzi
wote
uliosema hapa. Zogo anaenda ofisini
anarudi
huku anatabasamu na anakula
biskuti.
MWALIMU: Mwalimu mkuu kakupa
adhabu gani?
ZOGO: Kaniambia nimpe namba ya
mama…

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hii sasa kali!!!βœ…

πŸ˜‚Kichekesho cha mtalii na mbongo

Duh! Sikubali bora mbavu zituume wote!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kichekesho cha mtalii na mbongoβœ…

πŸ˜‚Hali za ndoa

Kuna kijana alikua anajua kuwa mke wake
anatoka nje ya ndoa basi akamwuliza mke,
mkewe akakataa, akamwambia baba yake
akaambiwa na babaake tulia mwanangu ndoa
zina mengi! akawa kila siku analalamika kwa
babaake, mwisho babaake akamwambia basi
ntakusaidia. Itabidi ujifanye unaumwa sana hoi
hujiwez halafu nitakuonyesha jawabu!
Basi kijana akajifanya anaumwa mzee akaitisha
kikao cha ndugu wote pande 2,
Mzee akaanza kueleza jaman kijana wetu
anaumwa amepata ugonjwa wa utata hospital
zote umeshindikana hivyo tumeenda kwa mganga
wa jadi amenipa dawa na ina masharti, inatakiwa
atakaye iandaa hii dawa awe mwanamke mwenye
ndoa ambaye hajawah kutoka nje ya ndoa tangu
alipoolewa ndo kijana wetu atapona!
Kama ametoka nje ya ndoa asiandae dawa hii
kwa sababu tukimpa kjana wetu watakufa wote!
Je kina mama nani ataandaa? Walitoka nje
wamama mmoja mmoja hadi mkewe na mamake
mzazi wakatoka, akafata mama ake kijana,
mashangazi na dada zake, mwisho wakabakia
wanaume peke yao! Mzee akamwambia
mwanangu umeona hali za ndoa zilivyo?
Acha kujisumbua tulia na mkeo nadhani
umejionea hali halisi.
Cha zaidi omba Mungu sana juu ya ndoa yako!
Kijana akazimia!
SOMA TENA KISHA MTUMIE NA MWENZIO.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hali za ndoaβœ…

πŸ˜‚SWALI LA KIZUSHI

Wewe ni mzazi mwanao anasoma kidato cha tatu mkoani umemsafirisha leo kwenda shule baada ya masaa matano ukasikia gari alilo panda mwanao limepata ajali wamekufa watu wote upo ktk harakati za kuandaa msiba mwanao anakupigia simu baba/mama mimi mzima sijafa mpenzi wangu ABDUL aliniambia nishuke Chalinze ili niwe nae kwa siku mbili alafu niende shule je, wewe mzazi unge mfanyaje mwanao?

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰SWALI LA KIZUSHIβœ…

πŸ˜‚Sheria zetu za mpira utotoni

SHERIA ZETU ZA MPIRA ZA UTOTONI:
1.Mwenye mpira Lazima acheze ata kama hajui mpira
2.Dogo mnene Lazima awe golikipa
3.Mwenye mpira ataamua nan acheze na nan asicheze
4.kama haujashiriki kufuma mpira unaweza ucpate namba
5.Ukichaguliwa mwishon ujue uwezo wako ni mdogo kuliko wote
6.Mwenye mpira akikaclika mpira umeisha
7.Inaruhusiwa kubadili golikipa kama ikitokea penat na baada ya apo ataendelea kudaka yule yule
8.Mechi itaisha pale giza linapoingia
9.wale ambao wamekosa namba kazi yao ni kufata mpira ukitoka
10.yule mtaalam wa soka {KM MIMI } huwa hakoc namba ata cku moja!
Ukiikumbuka lazima utabasam!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Sheria zetu za mpira utotoniβœ…

πŸ˜‚Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweli

Et jamaa kawekwa jela kwa kosa la kupoteza mamiilion.ya kampun akiwa gerezan babayake alituma barua
Ikisema yan.mwanangu tumapata shida maana shamba halijalimwa na jatujii litalimwaje na msimu ndio huo nataman.ungekuwepo ningepata msaada wa kulimiwa hili shamba

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweliβœ…

πŸ˜‚Cheka kidogo hapa

Laugh kidogo tu Na Nonny B HAPA USIPOCHEKA UTAKUWA BINGWA WA KUNUNA
Mvaa milegezo alizidiwa na pombe akaenda kulala dampo, Chizi mwingne naye akaenda hukohuko, alipofika dampo akakuta mlevi kalala matako wazi, chizi akaanza kuyashikashika huku akisema, kweli duniani kuna watu matajiri, haya matako si mazima kabisa wao wameyatupa!πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Cheka kidogo hapaβœ…

πŸ˜‚Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.

Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.
Mwalimu aliwauliza ni wangapi wanawapenda waume zao? Wote wakanyoosha mikono kama ishara ya kuwa wanawapenda waume zao.
Mwalimu akauliza tena, β€œNi lini mara ya mwisho umemwambia mumeo β€œNakupenda Mpenzi”?

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.βœ…

πŸ˜‚Stor ya Mume na house girl yaani dada wa kazi, Hapa ni noma!!

MUME: darl ninakikao mkoani kesho naomba niandalie vitu pls
MKE: dada zile nguo za baba pmj na soksi ulifua?
DADA: ndio nimepanga kabatini.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Stor ya Mume na house girl yaani dada wa kazi, Hapa ni noma!!βœ…

πŸ˜‚Kuwa na Binti aliyeacha shule

πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kuwa na Binti aliyeacha shuleβœ…
happy-elmo-smiley-emoticon.gif

😹 Posti za sasa za kuchekeshaπŸ‘‡

A Nipishe huko

Demu: Hny mambo jamani!
Man: Safi nipe habari wangu wa moyo
Demu:Wafanya kazi gani vile wangu?
Man: Ni fundi wa kufunga ATM
Demu: Wow dont tel me i love you myn mwa mwa mwaaaaah
Man: Mbona wafurahia?
Demu: Nami natamani kuja kufanya kazi za kibenki.
Man: Itakua poa sana nami natamani pia
Demu: Hee si umesema wafanya kazi ya kufunga ATM?
Man: Hukunielewa mie ninafunga mashine na za kunulia condom kwenye bar
Demu: nipishe huko

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Nipishe hukoβœ…

A Mcheki Chizi na daktari

Tafakari na ujumbe huuuu!!!… *Mirembe Mental Hospital.* DAKTARI :- Unajisikiaje? CHIZI:-Kila siku naota nyani wanacheza mpira wa miguu. DAKTARI :- Nitakupa dawa leo hautaota tena. CHIZI:-hiyo dawa nipe kesho sababu leo wanacheza fainali. na nilibet πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mcheki Chizi na daktariβœ…

A Mchungaji Kauliza

Mchungaji Kauliza: Yeyote mwenye pingamizi la haki kwa ndoa hii asimame na aje mbele. Mara kasimama kibabu na kwenda mbele, bibi harusi alipomuona tu yule babu akazimia.
Mchungaji akauliza: tueleze pingamizi lako
Kibabu kikajibu: Nimeamua kuja mbele kwasababu kule nyuma sisikii!!!.
kanisa zima hoi,

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mchungaji Kaulizaβœ…

A Chezea mchepuko!?

Mume akamwambia mke wake:

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Chezea mchepuko!?βœ…

A MASWALI MAGUMU YA WATOTO...!!!

Mtoto: Mama, hivi kabla hujanizaa uliniona!?
Mama: Hapana mwanangu sijakuona.
Mtoto: Kwahiyo ulivyonizaa ulijuaje kwamba ni mimi…!??

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰MASWALI MAGUMU YA WATOTO...!!!βœ…

A MAJIBU YA MAKONDA WA DALADALA ZETU GONGOLAMBOTO HUKU...

1. wewe Dada unaturingia nini na matiti yako mawili , mbwa pia ana matiti nane na haturingii eboo !!!!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰MAJIBU YA MAKONDA WA DALADALA ZETU GONGOLAMBOTO HUKU...βœ…

A Angalia alichojibu huyu mwanafunzi, Ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje?

Mwanafunz alikuwa kila siku anachelewa shule, na kila siku alikuwa anachapwa, basi siku moja mwalimu akaona ngoja amuulize.
Mwalimu: Mbona unachelewa kila siku?
Mwanafunzi: Nakaa mbali mwalimu
Mwalimu: (huku ana hasira akauliza)Mbali mbinguni?
Mwanafunzi: Mbinguni kwa mbeleπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia alichojibu huyu mwanafunzi, Ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje?βœ…

A ONA MAASKARI HAWA SASA

Askari wameitwa kwenye nyumba ambayo kuna ugomvi. Wakafika halafu ikabidi waripoti kwa simu yale waliyokuta
Askari: mkuu tumekuja hapa tumekuta mama mwenye nyumba amempiga mumewe chuma cha kichwa na kumuumiza sana
Afande: kisa na mkasa hata akafanya hivyo?
Askari: mama alikua anapiga deki, mumewe akaingia na viatu kabla sakafu haijakauka.
Afande: Mmeshamkamata huyo mama??
Askari: hapana bado mkuu
Afande: mnangoja nini sasa??
Askari: tunangoja sakafu ikauke afande

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰ONA MAASKARI HAWA SASAβœ…

A Tabia za wachepukaji

WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZI
1.Hachezi mbali na simu yake kila wakati.
2.Inbox na sending items hufutwa kila
wakati.
3.Ukimuomba simu yake ghafla lazima
akwambie hebu
kwanza…….
4. Kamwe haiiti always vaibration.
5. Namba nyingi ha save.
6. Kuna simu hapokei hata
iweje….anapenda sms zaidi
7.Majina mengi kwenye simu yameseviwa
kwa majina ya
kufikirika.
8.Muda mwingi ni mtu wakujihami.
9.Anapenda password na anabadili mara
kwa mara.
10.Akiazima simu yako, akitumia tu
anafuta dial no
haraka.
11.Always yuko na simu…..hadi bafuni
ikibidi.
12. Anajazba ukimuuliza chochote kuhusu
simu….anajishtukia.
13. Akiwa anachati anakuangalia mara kwa
mara
kiwiziwizi
14. Hana jeuri ya kukuweka profile picture
na akikuweka
humalizi masaa anakudampu huko
Hapa kuna ukweli asilimia millioni moja
kabisa
Share na washikaji zako😜😜😜😜😜

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Tabia za wachepukajiβœ…

A Gari na mke nini muhimu?

GARI YA MILIONI 50
UNALAZA NJE…
mke wa laki sita
unalala nae ndani….
BANGI SI NZURI JAMAN
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Gari na mke nini muhimu?βœ…

A SMS Mafua ndiyo hii

JE UMESHAWAHI KUONA SMS MAFUA?
Cheki hii hapa……..


"Mabo dugu yagu mziba? Bwada nasubuliwa sada na bafua baka dashindwa kuadika beseji do hayo dugu yagu.
Diobeeni dipone
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Hapana Chezea
Bafua

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰SMS Mafua ndiyo hiiβœ…

A Angalia alichokifanya huyu mtu baada ya kuokota wallet ya thamani

Jamaa aliokota wallet, alipofika nyumbani akapiga simu kwenye radio station "naitwa Juma nimepiga simu kutangaza kuwa nimeokota wallet ndani ina laki7, ATM card na karatasi yenye PIN ya ATM card na kijimfuko cha dhahabu" Mtangazaji akasema, kwa hiyo ungependa kumrudishia mwenyewe kama anakusikiliza? Jamaa akajibu; hapana, ninaomba kumuombea dedication wimbo wa R.Kelly usemao "U SAVED ME" umfikie popote alipo!!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia alichokifanya huyu mtu baada ya kuokota wallet ya thamaniβœ…

A Wanawake wa leo mbele ya hela. Hii ni hatari

WANAWAKE WA SIKU HIZI
MDADA: Baby nikwambie kitu
MKAKA: Yeah Baby Uko huru nambie
MDADA: nilikua naomba hela baby☺
MKAKA: WW nae kwa kupenda hela jana tu nmekupa hela Leo unaomba ya nn πŸ˜–
MDADA: hapana😌 Bby sio hivyo nlikua nataka nikashuhudie tetemeko la ardhi BUKOBA nasikia huko linaonekana vizur .
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Wanawake kumbukeni sio vizuri

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Wanawake wa leo mbele ya hela. Hii ni hatariβœ…
happy-times-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 7000/= hadi Tsh 2500/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… kwa Tsh 2500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 2500/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” kwa Tsh 2500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

pink-kitty-purring-hug-smiley-emoticon.gif
pink-kitty-purring-hug-smiley-emoticon.gif