.

πŸ‘‰πŸ˜ ZAIDIπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Huyu traffic noma, kweli ulevi mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sipendi ujinga. Cheki nilichokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia huyu dereva taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Utani wa wachagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wanaume wote ni waaminifuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Bangi si mchezo, Angalia kilichowakuta hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia hawa kina mama, ni shida..!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Muda ambao unaweza kumzoea dingiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu mwalimu alichomfamya huyu mwanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia alichokifanya huyu sharobaro kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huu mchezo hautaki makeupβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Tenda Wema Uende Zakoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Bongo usanii mwingi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duu! Baba kampaka Sumu mkewe kafa Houseboyβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sasa Hawa wadada Wapo in Relationship Na Nan!!??βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu jamaa kawaweza wapenda vya bureβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu chizi kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Eti bluetooth ni nini!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii ya mamba na kiboko kali, Wewe unaonaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cha kufanya mpenzi wako akikuachaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mjini shule. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sababu ya jamaa kujiita fara ugeniniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mke ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kizungu nacho ni sheeeedeerβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Utoto bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii sasa ni kaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu dogo nimsaidieje??βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ndege ya Tanzaniaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh, huyu mama alichokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh. mjamzito ana kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheka na methaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 9526123...95259526next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif
Kichekesho%20Kipya Je, una marafiki mliopotezana? Watafute hapa Unaweza kuwatafuta moja kwa moja onlineπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

ZAIDI