πŸ‘‰ Soma alichojibiwa huyu mzee baada ya kudai kutaka kumsikiliza Nyerereβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mke ni shida! Angalia anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Huyu mume ni shida, ukiwa na mwanaume kama huyu andika maumivuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Analia kilichompata huyu jamaa baada ya kubadili jinsia yake kichawiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea kati ya mkaka na mdada walipokutana hoteliniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Misemo 17 ya kuchekeshaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia mtoto alivyowaumbua Baba na mama yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa alivyomuweza huyu binti wa chuoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cha kufanya msichana akikukimbia halafu atake kukurudiaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio Umuhimu wa English katika mapenziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki wanachokisema vichaa baada ya kuona ndege inapita anganiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Watu wana vimanenoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya bibi na babu kukumbukia mahaba ya ujananiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kali za leo: Misemo ya kuchekesha na kuvunja mbavuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baadhi ya misemo mikali ya leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya watu kupenda mapenzi kuliko vitaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya hapa, mavazi makuu ya msichana, nguo nne za msichanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mlinzi bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17452123...1745117452next »

[NZURI HIIπŸ‘‰] Tafuta ndugu zako wa damu hapa

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚