WAHENGA-KWA-VITUKO

By, Melkisedeck Shine.

V.gif Raha ya kuoa mke ambaye hajasoma

Ukioa mke asiyesoma hata hili unaweza kufanya

KUOA MKE AMBAE HAJASOMA RAHA SANA LEO NIMEMUAMBIA MWEZI HUU HATUTOLIPWA MSHAHARA KWAKUA HAUNA TR 30 KAENDA KUNGALIA KARENDA KARUDI ANANIAMBIA HAMNA SHIDA MME WANGU TUTAVUMILIA TU🤣🤣🤣

🏃‍♂🏃‍♂🏃‍♂🏃‍♂🏃‍♂🏃‍♂

😂😂 😂 😂😂


V.gif Alichokisema mwizi baada ya kushinda bahati nasibu

Hapa mtaani kuna mwizi sugu ameshinda mil.10 za bahati nasibu ??.
Alipoulizwa atafanya nini na hela nyingi hizo
Akasema anataka kupanua shughuli zake. Mimi sijamuelewa na sasa hivi watu wameanza kuhama mtaa…
😂😂

😂😂 😂 😂😂


V.gif Cheki huyu mtoto anachomjibu mwalimu wake, kufundisha watoto ni kazi kweli kweli

Mwanafunzi wa darasa la 2 kaulizwa na mwalimu wake

Hivi:je ukipewa maandazi 5 ukiambiwa kula 3 tu yatabaki mangapi?

Akamjibu hivi:nikipewa na chai hakibaki kitu mwalimu.

😂😂 😂 😂😂


Huyu jamaa kweli kavurugwa, cheki alichomfanyia huyu bodaboda

boda-boda-noma.jpg

Kiswahili kweli kigumu, cheki hawa wanafunzi wanavyombwela darasani

maneno-ya-kiswahili.jpg

Je, hili ni la kweli kuhusu kumlinda mpenzi wako?

kumlinda-mpenzi.jpg

Huu mtihani ni balaa

IMG-20160227-WA0036.jpg

Angalia anachoambiwa huyu mwanamke na mume wake baada ya kuolewa

IMG-20160508-WA0000.jpg

Hii hapa raha ya kiswahili

IMG-20160228-WA0007.jpg

.

page 1 of 28212123...2821128212next »

Usipitwe na Nafasi za kazi kwa leo

<<Bofya HAPA kujua zaidi>>

.

KUMSHUKURU-MPENZI-4559KJ438.JPG
KADI-SALAMU-USIKU-MZAZI.JPG

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.