πŸ‘‰ Bangi mbaya sana, cheki huyu jamaa anahokifanya sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa kali kweli kweli! wazazi wanachofanya pale binti yao anapochelewa kuolewaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki dogo huyu anavyomchezea dingi akeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya mke baada ya mme wake kupenda kumchunga sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kukutana na hii? Maana yake ni nini?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Walevi wana Mambo! Angalia wanachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichokisema mwizi baada ya kushinda bahati nasibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Lilishawahi kukukuta hili na wewe? Kumbe vilaza tupo wengiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wazo la Leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mchaga kazidi sasa, angalia anavyomfanya huyu mbuziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ KICHEKESHO: Ajira ngumu!! Cheki hawa walivyoamua kujiajiriβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti wanadamu walikuja vipi dunianiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wachaga kweli kiboko: Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu dada wa kazi ni bora kuliko mke, mume mvumilivu sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mremboβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo Ladha ya bia zote usiyoijuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hyuyu daktari ni noma, cheki anachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachoambiwa huyu mwanamke na mume wake baada ya kuolewaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 19429123...1942819429next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚