Vichekesho Vya AckySHINE Β» VITUKO-KWA-WAHENGA

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Huyu mme ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Swali la kizushi kwa wadada wanaovaa mawigiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwalimu kakomolewa kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachokifanya huyu bibi harusi, Arusi za uswaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu traffic noma, kweli ulevi mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume ni noma, Angalia huyu alivyomdanganya huyu πŸ‘§ girlfriend wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madogo wa sikuizi ni kiboko, cheki huyu alichokifanya akiwa darasani na mwalimu wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wadada acheni hizoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Maisha ya Pwani ni Shidaaaaahβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea Baada ya mlevi na mchungaji kukutanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia Kiingereza kilivyoniponzaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mgonjwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anavyojiona msomi, huyu kamuotea, hapa amekwamaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya ndiyo madhara ya kutowapeleka watoto kanisani β›ͺβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu daktari anachokifanya, Udocta noma!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa hapa ndo imeshakula kwakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambao ya saluni ni shida, cheki kilichotokea kwa huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichojibu kwenye interview walipoulizia statusβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kichekesho cha babuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper sterβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17051123...1705017051next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚