VISA-VYA-KRISMASS

By, Melkisedeck Shine.

V.gif Nilichomfanyia huyu aliyenizingua nilipomuazimisha pasi

🙄🙄🙄🙄🙄🙄
Jana nimeenda kuazima pasi chumba jirani, ili ninyooshe nguo zangu, Jamaa wakaniambia nichukue nguo nikanyooshe room kwao maana hawataki pasi yao itoke.
Sasa leo amekuja mmoja wao kuazima mopper akasafishe room, nimemwambia aje adekie humu humu…

Jamaa ameondoka nadhani atakua ameenda kuchukua maji
🤒🤒🤒

😂😂 😂 😂😂


V.gif Angalia huyu msichana alichonifanyia

Kuna siku nilichalala kipesa nikaamua kuomba dem wangu aniazime 10,000/= akanipa.
Baada ya siku mbili nikapata pesa zaidi ya laki nne hivi, nikaamua kumpa 100,000/= mpenzi wangu bila yeye kuniomba.
Baada ya siku 3 akaja kuniambia:- "Bae, ile 10,000/- niliyokuazima mwenyewe amekuja kunidai, so kama unayo naomba unipe nimrudishie maana ananisumbua leo siku ya 3."
SAA HIZI NIPO ZANGU SINGLE NATAFUTA DEM MWINGINE

😂😂 😂 😂😂


V.gif Huu mchezo hautaki makeup

mama mwenye nyumba anajipodoa anashinda saloon kujipodoa lakini house girl hata mafuta usoni hapaki lakini akipita na khanga yake moja tuu nyumba inatetemeka😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂 huu mchezo hautaki mekapu

😂😂 😂 😂😂


Hii hapa raha ya kiswahili

IMG-20160228-WA0007.jpg

Hii nayo ni kweli katika mapenzi?

IMG-20160506-WA0012.jpg

Madhara ya kulala na kuota ndo haya

IMG-20160318-WA0012.jpg

Ipi ilikua simu yako ya kwanza hapa?

IMG-20160321-WA0046.jpg

Ulishawahi kuona pikipiki ya mbao? hii hapa sasa

IMG-20160312-WA0023.jpg

Cheki ndama wa kidigitali

IMG-20160407-WA0030.jpg

.

page 1 of 30937123...3093630937next »

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa

.

UJUMBE-WA-MCHANA-KWA-NDUGU.JPG
SALAMU-MPENZI-MCHANA-33097HG34MX.JPG

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.