Vichekesho Vya AckySHINE Β» VISA-VYA-JUMA-HILI

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Angalia huyu mtoto alichomjibu baba yake, Ungekua wewe ndio huyu baba ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mke wa mtu anavyojichanganya hadi kwa mme wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia hawa kina mama, ni shida..!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Maajabu ya wananchi wa Tanzania, Je, wajua hili?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hili ni la kweli kuhusu ndoa ya adamu na eva? wewe unasemaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwalimu kakomolewa kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Simu ilivyozua utataβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu dogo nimsaidieje? Cheki alivyojichanganyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Misemo ya kina dadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya kwa rafiki yanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Maasai bwana! Cheki anavyojibu sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hali za ndoaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti kupooza chai kwa kizungu inaitwaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anavyojiona msomi, huyu kamuotea, hapa amekwamaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma hii, kama wewe ndio mzazi wa huyu msichana ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Je hii ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ KICHEKESHO: Ajira ngumu!! Cheki hawa walivyoamua kujiajiriβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu traffic noma, kweli ulevi mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea kati ya mkaka na mdada walipokutana hoteliniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17072123...1707117072next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚