Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Cheki huyu mtoto anachomjibu mwalimu wake, kufundisha watoto ni kazi kweli kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambo ya valentine day hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mtoto kaongea point kweli, angalia anachomwambia baba yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duu! Jamaa kakalia moto akiwa uchiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma alichokisema mlevi baada ya kukuta watu wakimpiga mwiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Hii sababu ya huyu mwanaume kulewa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ya mamba na kiboko kali, Wewe unaonaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya kwa rafiki yanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndio ndoto ya harusi ya kila msichana anayotamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ MAAJABU: Jogoo mwenye sura ya mbwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii dunia ina mambo, cheki kilichotokea wakati mme anakata roho akiwa na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mtoto akiwa mkubwa atakuaje? kama sasa anawaza bundukiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ SOMA HII: Kama wewe ndo baba au mama hapa ungefanyaje!???βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua ni wewe ungemfanyaje huyu rafiki ako kama hapa hakuelewi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia simba wakifanya mazoeziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Watoto wa siku hizi ni shida! Angalia huyu mtoto anachomwambia baba yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kichekesho cha mwalimu na wanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti mapenzi ndo hivi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu dogo anachofanya na haka kanyauβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia walichofanyiana hawa wanadoa, Kati ya huyu mme na mke nani zaidi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Maasai bwana! Cheki anavyojibu sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sasa Hawa wadada Wapo in Relationship Na Nan!!??βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Maajabu ya wananchi wa Tanzania, Je, wajua hili?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duu! Huyu jamaa ni nima, anapakiza ng'ombe kwenye pikipikiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jinsi ya kumteka Beki tatu mpyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Chezea paka wewe, Angalia kilichomkuta huyu na paka wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti hii ni kweli kwa mwanaume anayempa simu mkeweβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anavyojiona msomi, huyu kamuotea, hapa amekwamaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa bonge la bwege, ungekua wewe ndiyo rafiki ake ungemwambiaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa namna hii wizi utaisha?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa alivyo na mdomo mkubwa, Anaweza kumeza mtuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mjini shule. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kweli shilingi yaua, Huyu jamaa kapatikana, angalia anachomjibu mke wake,βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hyuyu daktari ni noma, cheki anachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya mapenzi jamani! Umewah kumpenda kwa kihivi??βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichompata huyu mwanafunzi kilaza anayejiaminiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuna watu makauzu ila huyu kazidi.. Soma hii!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya ndiyo matatizo ya kweli sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii nayo ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa kali kweli kweli! wazazi wanachofanya pale binti yao anapochelewa kuolewaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa wivu huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachokifanya huyu nyani baada ya kupewa bundukiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka hizi Sheria zetu za mpira utotoni?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya girlfriend πŸ‘§ kuniblockβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwanamke mwenye wivu kwa mumewe alivyoumbuka, Mme wake kamuweza kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomjibu huyu kuhusu kabila languβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wadada mnalijua hil? Angalia hili lisikupate wewe mdadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea kati ya mkaka na mdada walipokutana hoteliniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia jamaa alivyouweza huu mchepuko wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachokifanya huyu bibi harusi, Arusi za uswaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sipendi ujinga. Cheki nilichokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanawake jamani ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hakuna siku mbaya maishani kama hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki jamaa alivyoumbuka baada ya kuhudhuria semina isiyomuhusuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ndio boss wa huyu jamaa ungempa kazi? Ungemjibu nini?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mke wa mtu anavyojichanganya hadi kwa mme wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa akili itakujaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti kwani wewe ni turubali?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Wanaume jamani...βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Urafiki wa mashaka ndio huu wa namna hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haka kaugonjwa ka huyu jamaa kwenye simu ni noma, mwangalie anachofanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Simu ilivyozua utataβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kuona pikipiki ya mbao? hii hapa sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mzee alichomfanyia muuzaji wa pharmacyβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15422123...1542115422next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

VIHOJA-VYA-WEEKEND