Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Cheki jamaa alivyoumbuka baada ya kuhudhuria semina isiyomuhusuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kisa cha mzaramo na mchagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Staili nyingine za michepuko ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kichaa kumfumania mke wake na mwanamme mwingineβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti hili ni la kweli?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya mwanamke kukataa kufungua mlango angalia kilichomkutaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kizungu nacho ni sheeeedeerβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kali za leo: Misemo ya kuchekesha na kuvunja mbavuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ndoa zina mambo, cheki haya mambo ya mtu na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanandoa wa Kijapani wakibishanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mtoto anachomjibu baba yake baada ya kutoka kwenye mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Acha usumbufu...βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia huyu dereva taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wazo la jioni hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kichekesho cha mke wa mvuviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu house girl wa mzungu alichokifanya na anachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheka kidogo hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichompata huyu dada!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jihadhari na wachapaji wa kadi za harusi, cheki kilichompata huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muangalie anachokisema huyu mwanamke, Hii ni kweli?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mbele ya hela binti usharobaro achia mbaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ UJUMBE KWA KINADADA WANAONYONYESHAβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu boyfriend alivyomuweza huyu msichana wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kifahamu Kidada kimbea kilichofukuzwa kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Maasai bwana! Cheki anavyojibu sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia mchezo wa kutuma message mara zikubali mara zikatae.. Lilishakukuta hili???βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bibi kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mgonjwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwanafunzi anachomjibu huyu mwalimu wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kingereza sio mchezo, angalia huyu anavyojichanganyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madogo wa sikuizi ni kiboko, cheki huyu alichokifanya akiwa darasani na mwalimu wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya jana baada ya kushuka kwenye basi Ubungoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya mbona kama majanga mengine? ushaona hii?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mcheki Chizi na daktariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambo ya valentine day hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu polisi kitu alichonijibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki masifa yalivyomponza huyu, Sifa nyingine ni mbaya jamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichonipata sasa, ungekua wewe ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii bahati mbaya hii haifai kusema Samahaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jamaa alikuwa na tabia ya kutembea na binamu yake cheki kilichomkutaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu secretary anavyomjibu bosi wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia alichojibu huyu mwanafunzi, Ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mke kwa kupenda hela! Cheki anachomwambia mume wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya mke baada ya mme wake kupenda kumchunga sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Wanaume jamani...βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya mzungu na mbongo kukaa siti moja, bongo wasanii wengiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kama una mpenzi zaidi ya mmoja soma hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu mchezo hautaki makeupβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya Jana kumkomoa x-wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ AHii mitoto mingine mijinga, cheki alichokifanya huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuna watu makauzu ila huyu kazidi.. Soma hii!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya ndiyo madhara ya kulala kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya ndiyo madhara ya kutowapeleka watoto kanisani β›ͺβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka haya enzi za shule?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya kulala peke yangu mda mrefu cheki niliyelala naye janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dongo kwako kama una degree moja Halafu unachagua kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio mlolongo wa michepuko kuwahi kutokea kati ya mke, mume mwanafunzi na bossβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ MAJIBU YA MAKONDA WA DALADALA ZETU GONGOLAMBOTO HUKU...βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kuona viatu vinashonwa na compyuta? hawa jamaa bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Amri za chuoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kumdanganya mchungaji wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jamaa anayependa kuwafanyia watu uhuni leo kapatikana na huyu mdadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia alichokifanya huyu mkaka alipoenda benki πŸ¦βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mzee wa kichaga na hela zake. Angalia anachofanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia alichokifanya huyu mtu baada ya kuokota wallet ya thamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15335123...1533415335next »

[NZURI HIIπŸ‘‰] Tafuta ndugu zako wa damu hapa

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

VIHOJA-VYA-WATU-WOTE