Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Kilichompata huyu jammaa baada ya simu yake kuita msikitiniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu kiherehere alivyojibiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hizi sifa zimezidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Punguzeni pombe. Cheki kilichompata huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti hii ni kweli kwa mwanaume anayempa simu mkeweβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya mawazo ya huyu Mtu kuhusu Shetani ni kibokoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wachaga kweli kiboko: Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ House girl atapaa kama malaika, huyu mama ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa nini vitu vunavyoanza na "K" ni vitamu sana?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki hizi simu za touch screen zinavyosumbua watuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki dogo huyu anavyomchezea dingi akeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa bonge la bwege, ungekua wewe ndiyo rafiki ake ungemwambiaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya kuita malaya vicheche ni hii, Haya ndiyo Maajabu ya myama kichecheβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo bongo sasa!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tofauti ya mchaga na mhaya wakipata kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dunia ina mambo, soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa hiki kilichonikuta sitadanganya tena kuanzia leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madhara ya kulala na kuota ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu za kumuacha mke kama umemchokaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 15760123...1575915760next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

VIHOJA-VYA-WANAWAKE-NA-WANAUME