Vichekesho Vya AckySHINE Β» VIHOJA-VYA-KUWAADISIA

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Hili nalo neno kwa wavulanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuwa na Binti aliyeacha shuleβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu kiherehere alivyojibiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma hapa jinsi waziri mzima alivyonaswa kofiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa alivyomuweza huyu binti wa chuoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kweli shilingi yaua, Huyu jamaa kapatikana, angalia anachomjibu mke wake,βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Je hii ni kweli kama hukupigwa na vitu hivi saivi unapigika na maisha?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utajuaje kama unachoangalia ni filamu ya kibongo!!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kile kitabia cha kufuta namba kwenye simu kilivyomponza huyu jamaaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheka kidogo na wewe hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu mtihani ni balaaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ MAWAZO YA PAPITO AKISHAPGA VTU VYAKEβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dunia ina mambo! Angalia kilichotokea baada ya mgonjwa kuwekewa macho ya pakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichonipata sasa, ungekua wewe ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jee wajua! Maajabu ya whatsapp..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya kunitumia SMS usiku ikawa hivi....βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Maisha ya kijijini hadi raha!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wadada mnalijua hil? Angalia hili lisikupate wewe mdadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa patamu, cheki jamaa alivyowezwa na huyu dogoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 16554123...1655316554next »

[NZURI HIIπŸ‘‰] Look for Research Consultant?

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚