πŸ‘‰ Hii ya mamba na kiboko kali, Wewe unaonaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya jana baada ya kushuka kwenye basi Ubungoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Status za Whatsapp za Wazungu na Wabongoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu msichana alichonifanyiaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Je, hili nalo ulilipitia ulipokua Shuleni?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa wivu huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichojibu kwenye interview walipoulizia statusβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wafungwa wengine wahuni, cheki walichomfanyia huyu afandeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vichekesho kumi bora vya leo vya kuvunja mbavuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichompata huyu mwanafunzi kilaza anayejiaminiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya nayo ni maajabu mengine kwa wazazi wa mabintiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utoto raha..! Angalia hawa watoto wanachokifanya sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kukuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mchungaji ni noma, cheki alichomwambia pedesheβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Maisha ya kijijini hadi raha!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ndio baba wa Huyu mtoto ungemjibu nini?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ameniomba nimfungulie akaunt facebook cheki nilichomjibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mvulana anachomwambia huyu daktari baada ya rafiki yake wa kike kupata ujauzitoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti hii ni kweli kwa mwanaume anayempa simu mkeweβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume wa Dar ni shida, duh majanga! wacheki hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17594123...1759317594next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚