Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Kweli shilingi yaua, Huyu jamaa kapatikana, angalia anachomjibu mke wake,βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mcheki Chizi na daktariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anaenjoy tuu. Nishida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kama mpezi wako akikuita MAMITO Unatakiwa umjibu hiviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mtoto akiwa mkubwa atakuaje? kama sasa anawaza bundukiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwalimu kakomolewa kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichompata huyu dada!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanawake wanavyopenda hela, hadi kutoka kwa nyani na ngedereβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia walichofanyiana hawa wanadoa, Kati ya huyu mme na mke nani zaidi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utajuaje kama unachoangalia ni filamu ya kibongo!!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Padri Akimbia wakati wa kuungamisha, chanzo ni hikiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma alichojibiwa huyu mzee baada ya kudai kutaka kumsikiliza Nyerereβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kichekesho cha mwalimu na wanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mlevi kazua tafrani, angalia alichokifanya hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ndio huyu mama ungemwambia nini cha zaidi huyu mwanaume?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alichomfanyia mke wake janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jinsi ya kumteka Beki tatu mpyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mzunguko wa elimu kiafrikaafrikaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mama kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mme amemfuma fundi wa kitanda na mke wake, cheki walichokua wanafanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dogo alivyomchomea dada wa kazi kwa mama yake kuhusu babaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya mke baada ya mme wake kupenda kumchunga sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baadhi ya misemo mikali ya leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea wakati mchungaji akifungisha ndoa ya Mashogaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti wanadamu walikuja vipi dunianiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachojibu huyu babu. Wazee wengine bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya girlfriend πŸ‘§ kuniblockβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tofauti ya mke na mchepuko!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambo ya valentine day hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia mtoto alivyowaumbua Baba na mama yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mtoto anachomjibu baba yake baada ya kutoka kwenye mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichonikuta nilipoenda kwa mgangaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata sista duu bishoo wakati akijidai kununua peteβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ujanja alioutumia msichana wa kazi ili apandishiwe mshahara na mama mwenye nyumbaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambo ya pesa haya..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Hiki nacho chombo cha moto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii nayo ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia hawa kina mama, ni shida..!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki ndama wa kidigitaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Walevi wana Mambo! Angalia wanachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki dogo huyu anavyomchezea dingi akeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomfanya huyu mtotoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa hapa ndo imeshakula kwakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata huyu jamaa akiwa anaangalia mpira mechi kali na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kizungu nacho ni sheeeedeerβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu ndo mwanamkeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka hizi enzi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utani wa wachagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ameniomba nimfungulie akaunt facebook cheki nilichomjibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu demu alivyo mbululaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wazo la asubuh - penzi la kukuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilivyoingizwa mjini na ujanja wangu woteβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper sterβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwalimu alichomfamya huyu mwanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Usichokijua kuhusu shamba lakoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kuona pikipiki ya mbao? hii hapa sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu msichana alichonifanyiaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka hizi Sheria zetu za mpira utotoni?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanandoa wa Kijapani wakibishanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Bangi si mchezo, Angalia kilichowakuta hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuwa single nao ugonjwa eh, cheki huyu alichokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Namna wazazi wanavyoongea na mabinti katika umri tofautiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mchungaji ni noma, cheki alichomwambia pedesheβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mbele ya hela binti usharobaro achia mbaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haka kaugonjwa ka huyu jamaa kwenye simu ni noma, mwangalie anachofanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti hili ni la kweli?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bwana leo kapatikana, Jamani nyodo nyingine mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15421123...1542015421next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

VIHOJA-VYA-KUKUPA-MOOD-MPYA