Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa alivyo na mdomo mkubwa, Anaweza kumeza mtuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki jinsi huyu mwanaume alivyomuweza mwanamke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haka kaugonjwa ka huyu jamaa kwenye simu ni noma, mwangalie anachofanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dongo kwako kama una degree moja Halafu unachagua kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia Kiingereza kilivyoniponzaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata sista duu bishoo wakati akijidai kununua peteβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ndio boss wa huyu jamaa ungempa kazi? Ungemjibu nini?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wazo la Leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya jamaa kujiita fara ugeniniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tabia za wachepukajiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia alichojibu huyu mwanafunzi, Ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ndio mama wa huyu mtoto ungemfanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kuona viatu vinashonwa na compyuta? hawa jamaa bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu ticha wa Hesabu alichofanyiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kumdanganya mchungaji wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ UJUMBE KWA KINADADA WANAONYONYESHAβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jinsi mzunguko wa elimu ulivyoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu ndo mwanamkeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanawake jamani ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ndege ya Tanzaniaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki dogo huyu anavyomchezea dingi akeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu kiherehere alivyojibiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii hapa raha ya kiswahiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwalimu kakomolewa kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Status za Whatsapp za Wazungu na Wabongoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma alichokisema mlevi baada ya kukuta watu wakimpiga mwiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tenda Wema Uende Zakoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya Jana kumkomoa x-wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia huyu dereva taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu traffic noma, kweli ulevi mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia sababu ya mke Mtarajiwa kuzimia kabla ya harusiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Picha kali ya Siku ya leo ni ya huyu Baba na mwana wakipozβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa namna hii wizi utaisha?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapa itakuaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Balaa la mitoto isiyopenda shuleβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu! Kweli mwanzo mgumuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nani Mkali Hapa kati ya DEMU na MHIKAJI?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichomkuta huyu mke wa mtuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu polisi kitu alichonijibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Gari na mke nini muhimu?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mme amemfuma fundi wa kitanda na mke wake, cheki walichokua wanafanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki jamaa alivyoumbuka baada ya kuhudhuria semina isiyomuhusuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ukisikia tetemeko la mguu ndio hili hapa sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jinsi ya Kubana matumizi X-massβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ AHii mitoto mingine mijinga, cheki alichokifanya huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utoto bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Angalia alichokula huyu mwizi! Wizi mwingine bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheka kidogo, angalia anachosema huyu mchagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachokifanya huyu bibi harusi, Arusi za uswaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ BREAKING NEWS!!! Nyoka wa ajabu agundulikaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bwana leo kapatikana, Jamani nyodo nyingine mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume wa Dar ni shida, duh majanga! wacheki hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya nayo ni maajabu mengine kwa wazazi wa mabintiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Safari ni safariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mke kwa kupenda hela! Cheki anachomwambia mume wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki tulichokifanya janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mjini shule. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wachaga kweli kiboko: Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia haya mazungumzo ya msichana na mvulana, mapenzi ya ajabu hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu baba alichowafanya mtoto wake wa kike na boyfriend wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ukata wa Januaryβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mbele ya hela binti usharobaro achia mbaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15421123...1542015421next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

VIHOJA-VYA-KUKUBADILISHA-MOOD