πŸ‘‰ Mjini shule. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ex wangu kasema tukapime, cheki nilichifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muangalie anachokisema huyu mwanamke, Hii ni kweli?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utoto raha..! Angalia hawa watoto wanachokifanya sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia uhuni wa huyu derevaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jambo la kufanya kama binti alikuachaga zamani na sahizi anakutakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Namna wazazi wanavyoongea na mabinti katika umri tofautiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa!! Ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu house girl wa mzungu alichokifanya na anachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muda ambao unaweza kumzoea dingiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ House girl atapaa kama malaika, huyu mama ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anavyojiona msomi, huyu kamuotea, hapa amekwamaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dunia ina mambo! Angalia kilichotokea baada ya mgonjwa kuwekewa macho ya pakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya mke baada ya mme wake kupenda kumchunga sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia wanachokifanya Zuzu na msichana chumbani kwenye gizaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki tulichokifanya janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ AHii mitoto mingine mijinga, cheki alichokifanya huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 19377123...1937619377next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚