πŸ‘‰ Walevi wana Mambo! Angalia wanachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilivyoingizwa mjini na ujanja wangu woteβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dunia ina mambo, soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh. mjamzito ana kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kichaa kumfumania mke wake na mwanamme mwingineβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata huyu jamaa mroho wa nyama, Hata kaa arudie tenaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utoto bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwalimu alichokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu dada wa kazi ni bora kuliko mke, mume mvumilivu sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu boyfriend alivyomuweza huyu msichana wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia mtoto alivyowaumbua Baba na mama yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachokisema Madenge sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa hapa ndo imeshakula kwakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vichekesho kumi bora vya leo vya kuvunja mbavuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa ni kaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17404123...1740317404next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚