Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya mbona kama majanga mengine? ushaona hii?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mimi ndio nimeelewa hivi!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki dogo huyu anavyomchezea dingi akeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mchaga kazidi sasa, angalia anavyomfanya huyu mbuziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti mapenzi ndo hivi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuwa na mahusiano na msichana kama huyu ni changamoto, Mabinti bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomfanyia huyu mwiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kama una mpenzi zaidi ya mmoja soma hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Chezea paka wewe, Angalia kilichomkuta huyu na paka wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ziara za kushtukiza zinachekesha sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ MAMBO KUMI YA KUFURAHISHA NA HUWEZI KUYAFANYAβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Analia kilichompata huyu jamaa baada ya kubadili jinsia yake kichawiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambo ya pesa haya..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kiingereza kinashida kweli, Angalia alichokisema huyu mwalimuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomjibu huyu kuhusu kabila languβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mchungaji ni noma, cheki alichomwambia pedesheβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanawake jamani ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jamaa mpenda michepuko kapatikanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia wanachokifanya Zuzu na msichana chumbani kwenye gizaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 16265123...1626416265next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

VIHOJA-VYA-DISEMBA