Vichekesho Vya AckySHINE Β» VIHOJA-VYA-DESEMBA

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Chezea kufulia!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke ni noma cheki alichomwambia mme wake baada ya kumnunulia nguo za ndaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia huyu dereva taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa!! Ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia ndoto nyingine zilivyo na Majangaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bibi kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mtuhumiwa kazua mpya mahakamani, angalia alivyomuweza hakimu na kushinda kesiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ KICHEKESHO: Ajira ngumu!! Cheki hawa walivyoamua kujiajiriβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheka kidogo: Majibu ya mhindi kwenye mtihani wa Kiswahili alipoambiwa ajibu methaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muangalie anachokisema huyu mwanamke, Hii ni kweli?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu dada alivyoumbuka, Duh! Alijua haoni!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia wadada walivyoumbuka kwenye hii testβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma alichojibiwa huyu mzee baada ya kudai kutaka kumsikiliza Nyerereβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume ni noma, Angalia huyu alivyomdanganya huyu πŸ‘§ girlfriend wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Google, Facebook, WhatsApp, Internet na Umeme nani zaidi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia mtoto alivyowaumbua Baba na mama yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mvulana anachomwambia huyu daktari baada ya rafiki yake wa kike kupata ujauzitoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ MAAJABU: Jogoo mwenye sura ya mbwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 16567123...1656616567next »

[NZURI HIIπŸ‘‰] Ndugu yako yupo hapa anakuulizia

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚