Leo nimekuandalia vichekesho vifuatavyo bomba vya kufurahisha

Vilevile, ninakuhakikishia kuwa kila unapotembelea ukurasa huu utaweza kusoma vichekesho vingi vipya kila dakika unayotembelea. Kila unapokuwa na hamu ya kucheka, hapa ndipo pa kuja. Kila siku utacheka weee😁😁😁 mpaka uinue miguu juuV.gif Ni wewe tuu…!πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

V.gif Wanawake hii nayo ni romantic ?πŸ’ž, Soma hapa...


V.gif Jamaa alikuwa na tabia ya kutembea na binamu yake cheki kilichomkuta, Soma hapa...


V.gif Cha kufanya msichana akikukimbia halafu atake kukurudia, Soma hapa...


V.gif Kwa Wadada wanaotaka kuolewa, Soma hapa...


V.gif Majibu ya mkato ya kuchekesha Kutoka Kenya, Soma hapa...


V.gif Staili nyingine za michepuko ni shida, Soma hapa...


V.gif Wanawake wa leo mbele ya hela. Hii ni hatari, Soma hapa...


V.gif Njia 3 rahisi za kuondoa kitambi, Soma hapa...


V.gif Huyu jamaa kawaweza polisi watatu, cheki alichowaambia, Soma hapa...


V.gif BREAKING NEWS!!! Nyoka wa ajabu agundulika, Soma hapa...


V.gif Baada ya walevi wawili kuokota kioo hiki ndicho kilifuata, Soma hapa...


V.gif Mme amemfuma fundi wa kitanda na mke wake, cheki walichokua wanafanya, Soma hapa...


V.gif Angalia huyu jamaa anavyojiona msomi, huyu kamuotea, hapa amekwama, Soma hapa...


V.gif Kilichotokea Leo mahakamani, Soma hapa...


V.gif Askari na yeye kumbe muoga, cheki anachomjibu afande, Soma hapa...


V.gif Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweli, Soma hapa...


V.gif Kwa nini watu hawapendi hesabu!! Sababu hii hapa!, Soma hapa...


V.gif Tofauti kati ya mwanamke na mwanamme, Soma hapa...


V.gif Wachaga kweli kiboko: Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!, Soma hapa...


V.gif Hizi hapa, Aina 10 za ndoa usizozijua, Soma hapa...


V.gif Misemo ya kina dada, Soma hapa...


V.gif Huyu mwanamke ni noma cheki alichomwambia mme wake baada ya kumnunulia nguo za ndani, Soma hapa...


V.gif Huyu jamaa amekomeshwa, majambazi ni shida!, Soma hapa...


V.gif Wale wa kupenda kupewa pewa namba za simu soma hii, Soma hapa...


V.gif Hii ndiyo maana ya matatizo, Soma hapa...


V.gif Alichokijibu chizi baada ya kuanguka ghorofani, Soma hapa...


V.gif Hii ndiyo sababu ya kumfanya huyu jamaa kujiita fala, Soma hapa...


V.gif Sababu ya girlfriend πŸ‘§ kuniblock, Soma hapa...


V.gif Ukata wa January, Soma hapa...


V.gif Tofauti ya mchaga na mhaya wakipata kazi, Soma hapa...


V.gif Huyu mchaga kazidi sasa, angalia anavyomfanya huyu mbuzi, Soma hapa...


V.gif Utani wa wachaga, Soma hapa...


V.gif Ndoa zina mambo, cheki haya mambo ya mtu na mke wake, Soma hapa...


V.gif Jee wajua! Maajabu ya whatsapp.., Soma hapa...


V.gif Mjini shule. Soma hii, Soma hapa...


V.gif Huyu jamaa bonge la bwege, ungekua wewe ndiyo rafiki ake ungemwambiaje?, Soma hapa...


V.gif Breaking news, Soma hapa...


V.gif Angalia alichokifanya huyu mtu baada ya kuokota wallet ya thamani, Soma hapa...


V.gif Duh! Angalia alichokula huyu mwizi! Wizi mwingine bwana!, Soma hapa...


V.gif Angalia huyu secretary anavyomjibu bosi wake, Soma hapa...


V.gif Duh. mjamzito ana kazi, Soma hapa...


V.gif Kisa cha mzaramo na mchaga, Soma hapa...


V.gif Angalia huyu bibi alichotufanyia kwenye gari, Soma hapa...


V.gif Kilichompata huyu anayependa kusoma SMS za watu kwenye daladala, Soma hapa...


V.gif Biashara ambayo imefeli, Soma hapa...


V.gif Angalia huyu mvulana anachomwambia huyu daktari baada ya rafiki yake wa kike kupata ujauzito, Soma hapa...


V.gif Nani Mkali Hapa kati ya DEMU na MSHIKAJI?, Soma hapa...


V.gif Angalia huyu mgonjwa, Soma hapa...


V.gif Huyu dada wa kazi ni bora kuliko mke, mume mvumilivu sana, Soma hapa...


V.gif Jinsi nilivyogundua kuwa nina kipaji leo, Soma hapa...


V.gif Sababu ya mke kupewa dawa badala ya mumewe, Soma hapa...


V.gif Duh. Chezeya kuhama!, Soma hapa...


V.gif Hii sasa ni kali, Soma hapa...


V.gif Kweli shilingi yaua, Huyu jamaa kapatikana, angalia anachomjibu mke wake,, Soma hapa...


V.gif Dingi kauzu kuliko wote duniani ndiyo huyu hapa, Soma hapa...


V.gif Usichokijua kuhusu sungura, panya na jamii yao, Soma hapa...


V.gif Angalia huyu demu alivyo mbulula, Soma hapa...


V.gif Hii ndiyo Ladha ya bia zote usiyoijua, Soma hapa...


V.gif Kilichotokea Baada ya mlevi na mchungaji kukutana, Soma hapa...


V.gif Eti kwani wewe ni turubali?, Soma hapa...


V.gif Cheki masifa yalivyomponza huyu, Sifa nyingine ni mbaya jamani, Soma hapa...


V.gif MAWAZO YA PAPITO AKISHAPGA VTU VYAKE, Soma hapa...


V.gif Kilichotokea kati ya mkaka na mdada walipokutana hotelini, Soma hapa...


V.gif Cheki jamaa alivyoumbuka baada ya kuhudhuria semina isiyomuhusu, Soma hapa...


V.gif Haya ndiyo matatizo ya kweli sasa, Soma hapa...


V.gif Angalia huyu polisi kitu alichonijibu, Soma hapa...


V.gif Watoto wa siku hizi ni shida! Angalia huyu mtoto anachomwambia baba yake, Soma hapa...


V.gif Cheki hiki kibabu kulivyowaacha watu hoi wakati mchungaji anafungisha ndoa, Soma hapa...


V.gif Jambo la kufanya ukitaka mwanaume akusaidie kazi jikoni, Soma hapa...


V.gif Namna wazazi wanavyoongea na mabinti katika umri tofauti, Soma hapa...


V.gif Usichokijua kuhusu shamba lako, Soma hapa...


V.gif Jihadhari na wachapaji wa kadi za harusi, cheki kilichompata huyu, Soma hapa...


V.gif Eti kwa nini Watu hawapostigi hii? Hata selfie sijaonaga, Soma hapa...


V.gif Haya mawazo ya huyu Mtu kuhusu Shetani ni kiboko, Soma hapa...


V.gif Wazo la Leo, Soma hapa...


V.gif Mume mgonjwa kazua mpya baada ya kuruhusiwa kwenda nyumbani kutoka hospitali alipokuwa kalazwa, Soma hapa...


V.gif Je, Chuoni kwako Kukoje?, Soma hapa...


V.gif Hizi sifa zimezidi sasa, Soma hapa...


V.gif Cheki huyu mtoto anachomjibu mwalimu wake, kufundisha watoto ni kazi kweli kweli, Soma hapa...


V.gif Ziara za kushtukiza zinachekesha sana, Soma hapa...


V.gif Kama mpezi wako akikuita MAMITO Unatakiwa umjibu hivi, Soma hapa...


V.gif Bangi si mchezo, Angalia kilichowakuta hawa, Soma hapa...


V.gif Utajuaje kama unachoangalia ni filamu ya kibongo!!!!, Soma hapa...


V.gif Gari na mke nini muhimu?, Soma hapa...


V.gif Angalia wadada walivyoumbuka kwenye hii test, Soma hapa...


V.gif Huyu mchungaji ni noma, cheki alichomwambia pedeshe, Soma hapa...


V.gif Machizi ni noma | Angalia hawa machizi walichokisema baada ya kuona ndege angani, Soma hapa...


V.gif Angalia sababu ya mwanamme kubadili jina na Kuitwa jina la kike, hii dunia ina mambo kweli, Soma hapa...


V.gif KICHEKESHO: Ajira ngumu!! Cheki hawa walivyoamua kujiajiri, Soma hapa...


V.gif Kilichompata huyu jammaa baada ya simu yake kuita msikitini, Soma hapa...


V.gif Wanandoa wa Kijapani wakibishana, Soma hapa...


V.gif Wazo la jioni hii, Soma hapa...


V.gif Angalia nilivyomkomoa huyu dogo, Soma hapa...


V.gif Cheki huyu jamaa anavyoungama kwa padri sasa, Soma hapa...


V.gif Mambo ya pesa haya.., Soma hapa...


V.gif Hiki ndicho kifo mbele ya Mwanamke, Soma hapa...


V.gif Sababu ya watu kupenda mapenzi kuliko vita, Soma hapa...


V.gif Wanaume wote ni waaminifu, Soma hapa...


V.gif Angalia huyu mwalimu alichokifanya, Soma hapa...


V.gif Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwao, Soma hapa...


V.gif Duh, Ukisikia ngoma droo ndio hii, Soma hapa...


V.gif Kuwa single nao ugonjwa eh, cheki huyu alichokifanya, Soma hapa...


.

page 1 of 20545123...2054420545next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚