VICHEKESHO-VIHOJA

Mpendwa Msomaji, baada ya kufurahia kichekesho kuhusu; Ukata wa January, sasa nimekukusanyia vichekesho vingi kwenye makala hii unayoisoma kuhusu;

VICHEKESHO-VIHOJA.

Endelea kefurahia vichekesho kila siku unapotembelea ukurasa huu. Ukitembelea ukurasa huu kila baada ya dakika moja utaweza kusoma vichekesho vipya. Kwa sasa kuna vichekesho 484 kwa ajili yako.

VICHEKESHO-VIHOJA

By, Melkisedeck Shine.

V.gif Kilichotokea baada ya polisi wa kibongo kukutana na mwizi mzungu

POLISI KAKAMATA MZUNGU 'yestaday I saw u at ze maize shop..(jana nilikuona dukani kwa muhindi) when u saw me u started 2 six six.(uliponiona ulianza ku-sitasita) u ran n decided 2 plant a car.(ulikimbia na ukaamua kupanda gari) zen u pot-cry me through ze window.(kisha ukanichungulia dirishani) now sleep down n snake well b4 I cut u a millet.(sasa lala chini kisha nyooka vizuri kabla sijakukata mtama) Chezea lugha wewe..!!!

๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚


V.gif Sababu ya girlfriend ๐Ÿ‘ง kuniblock

Nimeblockiwa bila kosa X Girlfriend From no where kanitext eti Hi; Vp na huko kwenu mvua inanyesha …Nimemjibu kwani nimekutumia text ina matope?

sipendangi ujinga mimi

๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚


V.gif Duh! Huyu kazidi sasa

*Kuna jamaa kapita hapa kaniuliza et mbona umekunja sura nikamjibu nataka niweke kwenye begi*๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚


Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shida

IMG-20160321-WA0045.jpg

Muangalie anachokisema huyu mwanamke, Hii ni kweli?

IMG-20160422-WA0010.jpg

Unakumbuka enzi hizi za utoto?

IMG-20160416-WA0010.jpg

Angalia make-up zinavyoweza zikaleta utata

matatizo-ya-make-up.jpg

Ukisikia tetemeko la mguu ndio hili hapa sasa

indexoii.jpg

Cheki ndama wa kidigitali

IMG-20160407-WA0030.jpg

Unaweza kusoma vichekesho vipya wakati wowote unapotembelea ukurasa huu kuhusu; VICHEKESHO-VIHOJA, kwenye ukurasa huu vichekesho vinabadilika kila baada ya dakika moja. Ukifunga ukurasa huu na kisha kuufungua tena baada ya dakika utaweza kuona vichekesho vipya.

Pia Unaweza kuendelea kusoma vichekesho hivi;

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa

.

NIMEKUMISI-MPENZI086H.JPG
Ndugu.gif