.

πŸ‘‰πŸ˜ VICHEKESHO-LEOπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Jee wajua! Maajabu ya whatsapp..βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya jambazi kuvamia kanisaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kichekesho cha babuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Bangi si mchezo, Angalia kilichowakuta hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu daktari anachokifanya, Udocta noma!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki ndama wa kidigitaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Foleni ndeeeeefuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu jamaa kawaweza wapenda vya bureβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mama kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Haya mbona kama majanga mengine? ushaona hii?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Unafikiri nini kilifuata??βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kwa Wadada wanaotaka kuolewaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilichomfanyia huyu mwiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ MAPENZI YA CKU HIZI HAYAAAA!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kichekesho cha mwalimu na wanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichonitokea leo baada ya kuona nungununguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kauzu zaidi ya dagaa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Status za Whatsappβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wanaume wote ni waaminifuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Punguzeni pombe. Cheki kilichompata huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mwanafunzi kweli kibokoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ WIVU HUU NI NOMAβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu polisi kitu alichonijibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huu ndio Umuhimu wa English katika mapenziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheka kidogo na wewe hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sipati picha kitakachofuata hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hizi sifa zimezidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki dogo huyu...!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Madenge hakosi visa. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Lugha za namba ni nomaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mambo makuu matatu waafrika tusiyoyajuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ KASUKU JEURIβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 8441123...84408441next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif
Kichekesho%20Kipya Je wajua watu wote ni sawa ndio maana wanaitwa binadamu Itikadi na tofauti zetu za kidini zisitujengee chukiπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

VICHEKESHO-LEO