.

πŸ‘‰πŸ˜ USIKOSE-HIZIπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alichomfanyia mke wake janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu ticha wa Hesabu alichofanyiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii nayo ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mcheki Chizi na daktariβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia kilichomkuta huyu mke wa mtuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wazo la Leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ziara za kushtukizaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Wanaume jamani...βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Jinsi mzunguko wa elimu ulivyoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Haya ndiyo madhara ya kulala kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sipati picha kitakachofuata hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu secretary anavyomjibu bosi wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Burudan na kanyau.....!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duu! Baba kampaka Sumu mkewe kafa Houseboyβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Soma hii, Nani haelewi kati ya hawa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wasichana wafupi wanafurahishaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ikitokea hii kwenye chumba cha mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mremboβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilichomfanya huyu mtotoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Utoto raha..!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii sasa ni kaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii ndiyo bongo sasa!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Status za Whatsappβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mzunguko wa elimu kiafrikaafrikaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Makonda wana mambo, Kila mtu ni ndugu yaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kubana matumizi X-massβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wanawake wa leo mbele ya hela. Hii ni hatariβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia hawa kina mama, ni shida..!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cha kufanya mpenzi wako akikuachaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wadada acheni hizoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mke Mtarajiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kila siku katika mapenzi unalia?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 9066123...90659066next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif

.

USIKOSE-HIZI