Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Nilichojibu kwenye interview walipoulizia statusβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwanafunzi anachomjibu huyu mwalimu wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sipati picha kitakachofuata hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata sista duu bishoo wakati akijidai kununua peteβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vichekesho vya kukuondoa mawazo leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya bibi na babu kukumbukia mahaba ya ujananiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ SOMA HII: Kama wewe ndo baba au mama hapa ungefanyaje!???βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hizi swaga za huyu jamaa ni shida, Google!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mzee alichomfanyia muuzaji wa pharmacyβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya mwanamke kukataa kufungua mlango angalia kilichomkutaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia alichokifanya huyu sharobaro kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kuona pikipiki ya mbao? hii hapa sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichompata huyu dada!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muangalie anachokisema huyu mwanamke, Hii ni kweli?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu secretary anavyomjibu bosi wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utajuaje kama unachoangalia ni filamu ya kibongo!!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheka na methaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ndio mama wa huyu mtoto ungemfanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wasichana wafupi wanafurahishaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya ndiyo matatizo ya kweli sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tofauti ya ukopaji wa mzungu na mswahiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea kati ya mkaka na mdada walipokutana hoteliniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mlinzi bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kuona viatu vinashonwa na compyuta? hawa jamaa bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Kizungu kigumu, cheki alichojibu huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Google, Facebook, WhatsApp, Internet na Umeme nani zaidi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia alichokifanya huyu mkaka alipoenda benki πŸ¦βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ndo umemfumania dada yako hivi ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti kwani wewe ni turubali?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachokifanya huyu bibi harusi, Arusi za uswaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia uhuni wa huyu derevaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Majibu ya mkato ya kuchekesha Kutoka Kenyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichokifanya nyani aliyekuwa anataka kujiuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu house girl wa mzungu alichokifanya na anachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya nayo ni maajabu mengine kwa wazazi wa mabintiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mremboβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kukuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wavuta bangi wa Colombia watoa mpyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa!! Ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ya mamba na kiboko kali, Wewe unaonaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kutoana out sio lazima beach! Sehem yoyote patulivu kama walichokifanya hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bibi kweli kiboko, cheki alichofanya akiwa na babuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Breaking newsβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa anavyoungama kwa padri sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ndege ya Tanzaniaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Bangi si mchezo, Angalia kilichowakuta hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii dunia ina mambo, cheki kilichotokea wakati mme anakata roho akiwa na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Biashara ambayo imefeliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Faida 3 za uvutaji wa sigaraβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya mke kupewa dawa badala ya mumeweβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mke kwa kupenda hela! Cheki anachomwambia mume wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mume alichomjibu mchepuko wa mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio uchawi unaweza kufanyika siku mpenzi wako akikutambulisha kwaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya jamaa kujiita fara ugeniniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki tulichokifanya janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ex wangu kasema tukapime, cheki nilichifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachokifanya huyu nyani baada ya kupewa bundukiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwanamke mwenye wivu kwa mumewe alivyoumbuka, Mme wake kamuweza kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ingekua wewe ndio baba au mama ungefanjaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hakuna siku mbaya maishani kama hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mipango ya mke na mume ya pasakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kichaa kumfumania mke wake na mwanamme mwingineβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa bonge la bwege, ungekua wewe ndiyo rafiki ake ungemwambiaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa alivyo na mdomo mkubwa, Anaweza kumeza mtuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheka kidogo: Majibu ya mhindi kwenye mtihani wa Kiswahili alipoambiwa ajibu methaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka hizi enzi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15335123...1533415335next »

[NZURI HIIπŸ‘‰] Tafuta ndugu zako msiojuana hapa

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

TUU-CHEKA