.

πŸ‘‰πŸ˜ TUU-CHEKAπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sitasahau mwaka huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Waziri anaswa kofi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa alivyoumbuka kwenye harusiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Hii sababu ya huyu mwanaume kulewa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh. mjamzito ana kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia uhuni wa huyu derevaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu ndo mwanamkeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ MAWAZO YA PAPITO AKISHAPGA VTU VYAKEβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mwanamke kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh. Chezeya kuhama!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kama una mpenzi zaidi ya mmoja soma hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Eti wanadamu walikuja vipi dunianiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mjini shule. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Baba hoyeee!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Muda ambao unaweza kumzoea dingiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wasichana wa leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mchaga aliyemshangaza Munguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wazo la asubuh - penzi la kukuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wanawake hii nayo ni romantic ?πŸ’žβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ex wangu kasema tukapime, cheki nilichifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Baada ya kunitumia SMS usiku ikawa hivi....βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu secretary anavyomjibu bosi wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kichekesho cha mwalimu na wanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Madenge hakosi visa. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ukata wa Januaryβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii dunia kweli haina haki, soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Haya ndiyo madhara ya kulala kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichonitokea leo baada ya kuona nungununguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii ya mamba na kiboko kali, Wewe unaonaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ingekua wewe ndio baba au mama ungefanjaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 8859123...88588859next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif
Kichekesho%20Kipya Tafuta Marafiki wote mliopotezana Hata nao wanakutafutaπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

TUU-CHEKA