Vichekesho Vya AckySHINE Β» PERUZI-WAHENGA-KWA-KITUKO

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Kama una mpenzi zaidi ya mmoja soma hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa kawaweza polisi watatu, cheki alichowaambiaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mzee alichomfanyia muuzaji wa pharmacyβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hili ni la kweli kuhusu ndoa ya adamu na eva? wewe unasemaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mcheki Chizi na daktariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata huyu anayependa kusoma SMS za watu kwenye daladalaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Watu wana vimanenoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utoto raha..! Angalia hawa watoto wanachokifanya sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii dunia kweli haina haki, soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Simu za tachi ni shida! Cheki hawa wanachokifanya na beby wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya mawazo ya huyu Mtu kuhusu Shetani ni kibokoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sasa Hawa wadada Wapo in Relationship Na Nan!!??βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma huyu mtoto anachosema sasa, Ndoto za watoto bwana! Kazi ipo!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mama kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambo ya mke na mume haya, chezea mchepuko!?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya maasai baada ya kupanda Taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Chezea paka wewe, Angalia kilichomkuta huyu na paka wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jamani haya ni mapenzi au ufala?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ipi ilikua simu yako ya kwanza hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17021123...1702017021next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚