Vichekesho Vya AckySHINE Β» PERUZI-MHENGA-KWA-VITUKO

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Ungekua wewe ndio huyu mama ungemwambia nini cha zaidi huyu mwanaume?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mtoto anachosemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa ni shida, Chezea wimbo wa Taifa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jinsi ya kumteka Beki tatu mpyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mzee wa kichaga na hela zake. Angalia anachofanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichotokea baada ya kufumaniwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ameniomba nimfungulie akaunt facebook cheki nilichomjibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kweli shilingi yaua, Huyu jamaa kapatikana, angalia anachomjibu mke wake,βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichokisema mwizi baada ya kushinda bahati nasibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii dunia ina mambo, cheki kilichotokea wakati mme anakata roho akiwa na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheka kidogo, angalia anachosema huyu mchagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mchungaji ni noma, cheki alichomwambia pedesheβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume wa Dar ni shida, duh majanga! wacheki hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mwizi kawezwa ki kweliiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya polisi wa kibongo kukutana na mwizi mzunguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii hapa raha ya kiswahiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa alivyoumbuka kwenye harusiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mtoto anachomjibu mwalimu wake, kufundisha watoto ni kazi kweli kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo Ladha ya bia zote usiyoijuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 16299123...1629816299next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

PERUZI-MHENGA-KWA-VITUKO