Vichekesho Vya AckySHINE Β» PERUZI-KITUKO-KWA-WAHENGA

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Angalia alichojibu huyu mwanafunzi, Ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuwa na Binti aliyeacha shuleβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuna watu makauzu ila huyu kazidi.. Soma hii!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vichekesho vya kukuondoa mawazo leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichokijibu chizi baada ya kuanguka ghorofaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke ni noma cheki alichomwambia mme wake baada ya kumnunulia nguo za ndaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua ni wewe ungemfanyaje huyu rafiki ako kama hapa hakuelewi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa kawaweza polisi watatu, cheki alichowaambiaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma hii, kama wewe ndio mzazi wa huyu msichana ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Aina mojawapo ya watoto ambao ni hasara kuwa naoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichonikuta nilipoenda kwa mgangaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia alichokifanya huyu mkaka alipoenda benki πŸ¦βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu dingi alivyo mnokoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuwa na mahusiano na msichana kama huyu ni changamoto, Mabinti bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bwana leo kapatikana, Jamani nyodo nyingine mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Jamaa kaona bora afe kuliko mke wake ajue Siri zakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume wa Dar ni shida, duh majanga! wacheki hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia alichokifanya huyu sharobaro kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 16587123...1658616587next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚