Vichekesho Vya AckySHINE Β» KITUKO-WAHENGA

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Kama simu yako ina wifiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Jamaa kaona bora afe kuliko mke wake ajue Siri zakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa namna hii wizi utaisha?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya ndiyo matatizo ya kweli sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Gari na mke nini muhimu?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Je hili nalo ni la kweli kuhusu kuoa mke mzuri?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa Wadada wanaotaka kuolewaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma alichokisema mlevi baada ya kukuta watu wakimpiga mwiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mume alichomjibu mchepuko wa mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Bongo usanii mwingi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka hizi Sheria zetu za mpira utotoni?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya jambazi kuvamia kanisaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya mahusiano yalivyoishia ni maajabuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia hawa vichaa walichokifanya, Vichaa bwana, ni noma!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya mwanamke kukataa kufungua mlango angalia kilichomkutaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jambo la kufanya kama binti alikuachaga zamani na sahizi anakutakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ SOMA HII: Kama wewe ndo baba au mama hapa ungefanyaje!???βœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 16288123...1628716288next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

KITUKO-WAHENGA