.

πŸ‘‰πŸ˜ JIONEE-WAHENGA-KITUKOπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Chezea kufulia!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichotokea Leo mahakamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu daktari anachokifanya, Udocta noma!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ukata wa Januaryβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Tofauti kati ya mwanamke na mwanammeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii ndiyo bongo sasa!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kuwa na Binti aliyeacha shuleβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa anavyoungama kwa padri sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huku ndiko kuumbuka bila chukiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu dogo nimsaidieje??βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duu! Baba kampaka Sumu mkewe kafa Houseboyβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sasa Hawa wadada Wapo in Relationship Na Nan!!??βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Jamani haya ni mapenzi au ufala?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ex wangu kasema tukapime, cheki nilichifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu mgonjwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kwa heri 2015βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Hiki nacho chombo cha moto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Safari ni safariβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Haya ndiyo madhara ya kulala kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kali za leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii sasa kali kweli kweli!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Huyu kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mume alichomjibu mchepuko wa mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kichekesho cha babuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ukimchukua mme wa mtu wewe ni....βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kichekesho cha mke wa mvuviβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wasichana wafupi wanafurahishaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 9057123...90569057next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif
Kichekesho%20Kipya Tafuta Marafiki wote mliopotezana Hata nao wanakutafutaπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

JIONEE-WAHENGA-KITUKO