Vichekesho Vya AckySHINE Β» JIONEE-VITUKO-NA-MHENGA

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Dongo kwako kama una degree moja Halafu unachagua kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndio maana ya Matatizo, usiombee hili likukuteβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Gari na mke nini muhimu?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wasichana wa leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kumdanganya mchungaji wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mvulana anachomwambia huyu daktari baada ya rafiki yake wa kike kupata ujauzitoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Omba omba sio barabarani tuuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Askari na yeye kumbe muoga, cheki anachomjibu afandeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia hawa vichaa walichokifanya, Vichaa bwana, ni noma!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mama kweli tishio, mpaka askari wameogopaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mwanamke alivyojibiwa na huyu mwanaumeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya Jana kumkomoa x-wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio mlolongo wa michepuko kuwahi kutokea kati ya mke, mume mwanafunzi na bossβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwalimu kakomolewa kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jamaa anayependa kuwafanyia watu uhuni leo kapatikana na huyu mdadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa ataelewa? anafundishwa kuhusu upendoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu traffic noma, kweli ulevi mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomfanyia huyu mwiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambao ya saluni ni shida, cheki kilichotokea kwa huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17045123...1704417045next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚