πŸ‘‰ Angalia nilivyomkomoa huyu dogoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo Ladha ya bia zote usiyoijuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jinsi Baba na mtoto wanavyoweza kuwazianaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia wadada walivyoumbuka kwenye hii testβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanandoa wa Kijapani wakibishanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki sababu ya huyu jamaa kutokupenda mchezo wa mielekaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya kunitumia SMS usiku ikawa hivi....βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bibi kweli kiboko, cheki alichofanya akiwa na babuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Breaking newsβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu dingi alivyo mnokoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichojibu kwenye interview walipoulizia statusβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu secretary anavyomjibu bosi wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa Wadada wanaotaka kuolewaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wachaga wana mambo mbele ya hela, angalia hii bili ilivyomchanganya MASSAWEβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kweli shilingi yaua, Huyu jamaa kapatikana, angalia anachomjibu mke wake,βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata huyu anayependa kusoma SMS za watu kwenye daladalaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mke ni shida! Angalia anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke ni noma cheki alichomwambia mme wake baada ya kumnunulia nguo za ndaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17475123...1747417475next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚