Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Angalia alichokifanya huyu sharobaro kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za shule ya msingi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vichekesho vya kukuondoa mawazo leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii hapa raha ya kiswahiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheka na methaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Bangi si mchezo, Angalia kilichowakuta hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa alivyo na mdomo mkubwa, Anaweza kumeza mtuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Staili nyingine za michepuko ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichokisema mtoto baada ya kusikia baba na mama wakiongea mambo yao usikuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kiingereza kinashida kweli, Angalia alichokisema huyu mwalimuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu dogo nimsaidieje? Cheki alivyojichanganyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jamaa alikuwa na tabia ya kutembea na binamu yake cheki kilichomkutaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mchaga aliyemshangaza Munguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Chezea paka wewe, Angalia kilichomkuta huyu na paka wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuna watu makauzu ila huyu kazidi.. Soma hii!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa anavyoungama kwa padri sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya jambazi kuvamia kanisaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa ni shida, Chezea wimbo wa Taifa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya mawazo ya huyu Mtu kuhusu Shetani ni kibokoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 16276123...1627516276next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

JIONEE-KITUKO-NA-MHENGA