.

πŸ‘‰πŸ˜ HIZIπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Alichokijibu chizi baada ya kuanguka ghorofaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mmasai alivyochafua Hali ya hewa kwenye mazishiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hapa itakuaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mama kweli tishio, mpaka askari wameogopaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za shule ya msingi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kichekesho cha mwalimu na wanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Faida 3 za uvutaji wa sigaraβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hapo sasa!! Ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Utani wa wahindi, cheka kidogoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mvua zazua kasheshe! Sikiliza hii..βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Bongo usanii mwingi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Usichokijua kuhusu shamba lakoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Unakumbuka hizi Sheria zetu za mpira utotoni?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki kilichompata huyu dada!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu jamaa kawaweza wapenda vya bureβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii ya mamba na kiboko kali, Wewe unaonaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh, hii sasa kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Hiki nacho chombo cha moto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Tofauti ya mke na mchepuko!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa alivyowafanyia watu uhuni barβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichotokea nikiiwa namsaidia mtoto home workβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kichekesho cha mtalii na mbongoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Misemo 17 ya kuchekeshaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wanawake jamani ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia boss wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Darasa lolote lile halikosi watu kama hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hali za ndoaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichotokea Leo mahakamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ukata wa Januaryβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 9506123...95059506next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif

.

HIZI