.

πŸ‘‰πŸ˜ HIZI-USIPITWEπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper sterβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huu mchezo hautaki makeupβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hizi swaga za huyu jamaa ni shida, Google!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya Jana kumkomoa x-wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mcheki Chizi na daktariβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mzee wa nyerereβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu dogo nimsaidieje??βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Tofauti kati ya mwanamke na mwanammeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Maisha ya kijijini hadi raha!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Haya ndiyo madhara ya kulala kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kama wewe ndo baba au mama ungefanyaje!???βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mambo ya pesa haya..βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Hii sababu ya huyu mwanaume kulewa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Balaa la mitoto isiyopenda shuleβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki huyu mwanamke alivyojibiwa na huyu mwanaumeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ikitokea hii kwenye chumba cha mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Urafiki wa mashaka ndio huu wa namna hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kila siku katika mapenzi unalia?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Umewah kumpenda kwa kihivi??βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh, huyu mama alichokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Bangi hizi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa alivyowafanyia watu uhuni barβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu jamaa amekomeshwa, majambazi ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mama kweli tishio, mpaka askari wameogopaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu mwalimu alichomfamya huyu mwanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Je hii ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mke ni shida! Angalia anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki hawa wachungajiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mara simu ikaita msikitiniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 9499123...94989499next »

[NZURI HIIπŸ‘‰] Mtafute ndugu yako hapa

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif

.

HIZI-USIPITWE