.

πŸ‘‰πŸ˜ HAPA-LAZIMA-UCHEKEπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Cheka kidogo, angalia anachosema huyu mchagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Muda ambao unaweza kumzoea dingiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu dogo alivyoingizwa mjiniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ni wazo tuu!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia kilichonikuta nilipoenda kwa mgangaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia boss wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichotokea nikiiwa namsaidia mtoto home workβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Haya mahusiano yalivyoishia ni maajabuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Burudan na kanyau.....!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh, Ukisikia ngoma droo ndio hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Huyu kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu demu alivyo mbululaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii kazi kweli kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kwa namna hii wizi utaisha?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilivyookoa maisha ya mtu leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Dongo kwa wanawakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Haya ndiyo madhara ya kulala kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duu! Baba kampaka Sumu mkewe kafa Houseboyβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu panya wa tatu ni nomaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mgeni wa huyu jamaa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wanawake hii nayo ni romantic ?πŸ’žβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Baba hoyeee!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki huyu mwanamke alivyojibiwa na huyu mwanaumeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mkalimani alivyoharibu ibada ya leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii sasa kali!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ukata wa Januaryβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Tofauti ya mchaga na mhaya wakipata kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kauzu zaidi ya dagaa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilivyomkomoa huyu dogoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Maisha ya Pwani ni Shidaaaaahβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 9505123...95049505next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif

.

HAPA-LAZIMA-UCHEKE