Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Huyu bibi kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kila siku katika mapenzi unalia?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muda ambao unaweza kumzoea dingiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mama kweli tishio, mpaka askari wameogopaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mkalimani alivyoharibu ibada ya leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mme ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Watoto wa siku hizi ni shida! Angalia huyu mtoto anachomwambia baba yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mke alichomfanyia mme wake kabla ya kwenda safari, Chezea mawaifu walokole wewe!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndio ndoto ya harusi ya kila msichana anayotamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii bahati mbaya hii haifai kusema Samahaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mke ni shida! Angalia anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia haya mazungumzo ya msichana na mvulana, mapenzi ya ajabu hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Maujanja ya kumkalisha mwanamme wako nyumbani weekend haya hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Wanaume jamani...βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jamaa anayependa kuwafanyia watu uhuni leo kapatikana na huyu mdadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa amekomeshwa, majambazi ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya hapa, mavazi makuu ya msichana, nguo nne za msichanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wabongo ni noma! Angalia huyu mbongo anachokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nimeitoa sehemuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya mwanaume kunya kitandani alipokuwa kalala na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya wakati naangalia taarifa ya habariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muda mzuri wa kulipa mahariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti hili ni la kweli?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dunia ina mambo! Angalia kilichotokea baada ya mgonjwa kuwekewa macho ya pakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki ndama wa kidigitaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madenge hakosi visa. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki jamaa alivyoumbuka baada ya kuhudhuria semina isiyomuhusuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hyu dada wa kazi ni bora kuliko mke, mume mvumilivu sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwanafunzi anachomjibu huyu mwalimu wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baadhi ya misemo mikali ya leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya mke kupewa dawa badala ya mumeweβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya walevi wawili kuokota kioo hiki ndicho kilifuataβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mzee wa kichaga na hela zake. Angalia anachofanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichojibu kwenye interview walipoulizia statusβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia hawa kina mama, ni shida..!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kichekesho cha mke wa mvuviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Omba omba sio barabarani tuuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu daktari anachokifanya, Udocta noma!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichojiri katika semina ya wanandoa kuhusu upendoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kichekesho cha mtalii na mbongoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa ni kaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hizi sifa zimezidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata huyu anayependa kusoma SMS za watu kwenye daladalaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vituko vinavyoandikwa kwenye daladalaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anaenjoy tuu. Nishida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki masifa yalivyomponza huyu, Sifa nyingine ni mbaya jamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya jambazi kuvamia kanisaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu boyfriend alivyomuweza huyu msichana wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa nini watu hawapendi hesabu!! Sababu hii hapa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki dogo huyu anavyomchezea dingi akeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuwa na mahusiano na msichana kama huyu ni changamoto, Mabinti bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dongo kwa wanawakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mlevi kazua tafrani, angalia alichokifanya hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia alichokifanya huyu mkaka alipoenda benki πŸ¦βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndio inaitwa midadi, Wenge limemzidi huyu jamaaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya ndiyo matatizo ya kweli sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sitasahau mwaka huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mwanamke alivyojibiwa na huyu mwanaumeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ikitokea hii kwenye chumba cha mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hakuna mtu mwenye mbio duniani kama huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mlinzi bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sifa 10 za mwanaume ambaye kila binti anayetaka aolewe angependa aolewe naye!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Simu ilivyozua utataβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo sababu ya kumfanya huyu jamaa kujiita falaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Maisha ya kijijini hadi raha!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambo ya valentine day hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ BREAKING NEWS!!! Nyoka wa ajabu agundulikaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15401123...1540015401next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

ENJOY-VITUKO-KWA-WAHENGA