.

πŸ‘‰πŸ˜ ENJOY-KITUKO-MHENGAπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Angalia kilichomkuta huyu mke wa mtuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ SMS Mafua ndiyo hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Alitokea mvulana mmojaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Njia 3 rahisi za kuondoa kitambiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Huyu kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu bibi alichotufanyia kwenye gariβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ingekua wewe ndio baba au mama ungefanjaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Usichokijua kuhusu sungura, panya na jamii yaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mremboβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki huyu mwanamke alivyojibiwa na huyu mwanaumeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Simu ilivyozua utataβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Biashara ambayo imefeliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Haya ndiyo madhara ya kulala kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hizi sifa zimezidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mume alichomjibu mchepuko wa mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheka kidogo hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kwa heri 2015βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cha kufanya mpenzi wako akikuachaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Tofauti ya mke na mchepuko!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Chezea kufulia!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki ndama wa kidigitaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mambo ya pesa haya..βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Tabia za wachepukajiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Je, kwako Kukoje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Hiki nacho chombo cha moto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sababu ya watu kupenda mapenzi kuliko vitaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Stress tupuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mke ni shida! Angalia anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Vichekesho vya kukuondoa mawazo leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu polisi kitu alichonijibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mwizi kawezwa ki kweliiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Madenge hakosi visa. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kwa nini watu hawapendi hesabu!! Sababu hii hapa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ MAMBO KUMI YA KUFURAHISHA NA HUWEZI KUYAFANYAβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 9548123...95479548next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif

.

ENJOY-KITUKO-MHENGA