Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Huyu mgeni wa huyu jamaa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa bonge la bwege, ungekua wewe ndiyo rafiki ake ungemwambiaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuwa single nao ugonjwa eh, cheki huyu alichokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia simba wakifanya mazoeziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kizungu nacho ni sheeeedeerβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya baada ya kuumwa na menoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii nayo ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cha kufanya mpenzi wako akikuachaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hili nalo neno kwa wavulanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mabinti wengine kwa kupenda hela! cheki huyu anachokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Jamaa kaona bora afe kuliko mke wake ajue Siri zakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ndoa zina mambo, cheki haya mambo ya mtu na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki jinsi huyu mwanaume alivyomuweza mwanamke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madhara ya kwenda baa na mke ndo kama hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata sista duu bishoo wakati akijidai kununua peteβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichotokea baada ya kufumaniwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Umeshawahi kuona hiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kisa cha mzaramo na mchagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo maana ya matatizoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya maasai baada ya kupanda Taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa! Daraja jipya la kigamboni lawa kivutio cha utalii wa bureβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya polisi wa kibongo kukutana na mwizi mzunguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachokifanya huyu bibi harusi, Arusi za uswaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwanafunzi anachomjibu huyu mwalimu wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichokifanya jamaa baada ya kuokota wallet yenye pesa za kumwagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa nini vitu vunavyoanza na "K" ni vitamu sana?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Simu za tachi ni shida! Cheki hawa wanachokifanya na beby wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madenge hakosi visa. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Bangi si mchezo, Angalia kilichowakuta hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tofauti kati ya mwanamke na mwanammeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia hawa vichaa walichokifanya, Vichaa bwana, ni noma!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya nayo ni maajabu mengine kwa wazazi wa mabintiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichomfanyia huyu aliyenizingua nilipomuazimisha pasiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Status za Whatsapp za Wazungu na Wabongoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki masifa yalivyomponza huyu, Sifa nyingine ni mbaya jamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomfanya huyu mtotoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti ni kweli hii ni sababu wanaume wana Upendo Sana?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuwa na Binti aliyeacha shuleβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ndege ya Tanzaniaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke ni noma cheki alichomwambia mme wake baada ya kumnunulia nguo za ndaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Watu wana vimanenoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwalimu alichomfamya huyu mwanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki tulichokifanya janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muangalie anachokisema huyu mwanamke, Hii ni kweli?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tenda Wema Uende Zakoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Kizungu kigumu, cheki alichojibu huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii hapa raha ya kiswahiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Angalia alichokula huyu mwizi! Wizi mwingine bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mzunguko wa elimu kiafrikaafrikaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kila siku katika mapenzi unalia?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jihadhari na wachapaji wa kadi za harusi, cheki kilichompata huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya kwa rafiki yanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti mapenzi ndo hivi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichonipata sasa, ungekua wewe ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muda ambao unaweza kumzoea dingiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Chezea kufulia!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya mawazo ya huyu Mtu kuhusu Shetani ni kibokoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata huyu jamaa mroho wa nyama, Hata kaa arudie tenaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii dunia ina mambo, cheki kilichotokea wakati mme anakata roho akiwa na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma alichojibiwa huyu mzee baada ya kudai kutaka kumsikiliza Nyerereβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Je hii ni kweli kama hukupigwa na vitu hivi saivi unapigika na maisha?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa Wadada wanaotaka kuolewaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15335123...1533415335next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

CHEKA-WAHENGA-KWA-VITUKO