Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Angalia anachokifanya huyu nyani baada ya kupewa bundukiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Angalia alichokula huyu mwizi! Wizi mwingine bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kali ya mwaka iliyotokea Benki Baada ya wezi kuibaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bwana leo kapatikana, Jamani nyodo nyingine mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mvua zazua kasheshe! Soma hii..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ BREAKING NEWS!!! Nyoka wa ajabu agundulikaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume ni noma, Angalia huyu alivyomdanganya huyu πŸ‘§ girlfriend wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wazo la jioni hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa kawaweza polisi watatu, cheki alichowaambiaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kifahamu Kidada kimbea kilichofukuzwa kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh. Chezeya kuhama!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichompata huyu dada!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuwa na mahusiano na msichana kama huyu ni changamoto, Mabinti bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Pale umapofanya interview huku ukijua hutapata kazβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki masifa yalivyomponza huyu, Sifa nyingine ni mbaya jamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii bahati mbaya hii haifai kusema Samahaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichomfanyia huyu aliyenizingua nilipomuazimisha pasiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndio ndoto ya harusi ya kila msichana anayotamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya kunitumia SMS usiku ikawa hivi....βœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 16277123...1627616277next »

[NZURI HIIπŸ‘‰] Here a data collection expert

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

CHEKA-WAHENGA-KITUKO