.

πŸ‘‰πŸ˜ CHEKA-VICHEKESHOπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ MAWAZO YA PAPITO AKISHAPGA VTU VYAKEβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mwizi kawezwa ki kweliiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ni wazo tuu!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kama wewe ndo baba au mama ungefanyaje!???βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wadada acheni hizoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichotokea Leo mahakamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duu! Baba kampaka Sumu mkewe kafa Houseboyβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Alichokijibu chizi baada ya kuanguka ghorofaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hali za ndoaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Vituko vinavyoandikwa kwenye daladalaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki tulichokifanya janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Maisha ya kijijini hadi raha!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huu mchezo hautaki makeupβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huu uchiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Waziri anaswa kofi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Alijua haoni!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh. mjamzito ana kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sababu ya jamaa kujiita fara ugeniniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Unakumbuka haya enzi za shule?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mara simu ikaita msikitiniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu bibi alichotufanyia kwenye gariβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia boss wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mwanamke kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu ndo mwanamkeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki huyu mwanamke alivyojibiwa na huyu mwanaumeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kauli 10 mbaya za walimuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia huyu dereva taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 9057123...90569057next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif
Kichekesho%20Kipya Kutana na marafiki zako hapa Usijali wapo kwa ajili yakoπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

CHEKA-VICHEKESHO