Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Cheki hawa washikaji wanachokifanya baada ya kuvuta bangi, Bangi si mchezoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu polisi kitu alichonijibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madhara ya kwenda baa na mke ndo kama hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwanafunzi anachomjibu huyu mwalimu wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mremboβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichomkuta huyu msanii wa mziki na mashabiki wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya jambazi kuvamia kanisaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Picha kali ya Siku ya leo ni ya huyu Baba na mwana wakipozβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanandoa wa Kijapani wakibishanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia huyu dereva taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper sterβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia sababu ya mke Mtarajiwa kuzimia kabla ya harusiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wachaga kweli kiboko: Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa!! Ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tofauti ya ukopaji wa mzungu na mswahiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichojibu kwenye interview walipoulizia statusβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ujanja alioutumia msichana wa kazi ili apandishiwe mshahara na mama mwenye nyumbaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mgeni anachokifanya, wageni wengine ni hatariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Safari ni safariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kutoana out sio lazima beach! Sehem yoyote patulivu kama walichokifanya hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo bongo sasa!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii bahati mbaya hii haifai kusema Samahaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mtoto anachomjibu mwalimu wake, kufundisha watoto ni kazi kweli kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume wote ni waaminifuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ndio huyu mama ungemwambia nini cha zaidi huyu mwanaume?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma alichojibiwa huyu mzee baada ya kudai kutaka kumsikiliza Nyerereβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jamaa anayependa kuwafanyia watu uhuni leo kapatikana na huyu mdadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya watu kupenda mapenzi kuliko vitaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alichomfanyia mke wake janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichowakuta boss, mke wake na mfanyakazi waoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilivyomkomoa huyu dogoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa kali kweli kweli! wazazi wanachofanya pale binti yao anapochelewa kuolewaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kama simu yako ina wifiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu uchiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ SOMA HII! Baba kampaka Sumu mkewe kafa Houseboyβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume ni noma, Angalia huyu alivyomdanganya huyu πŸ‘§ girlfriend wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kama mpezi wako akikuita MAMITO Unatakiwa umjibu hiviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia wadada walivyoumbuka kwenye hii testβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti kupooza chai kwa kizungu inaitwaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Askari na yeye kumbe muoga, cheki anachomjibu afandeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dongo kwa wanawakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa anachomfanyia huyu mrembo kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia alichojibu huyu mwanafunzi, Ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bibi kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma alichokisema mlevi baada ya kukuta watu wakimpiga mwiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mke alichomfanyia mme wake kabla ya kwenda safari, Chezea mawaifu walokole wewe!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheka kidogo na wewe hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichompata huyu mwanafunzi kilaza anayejiaminiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa kali!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii nayo ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mwanamke alivyojibiwa na huyu mwanaumeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki jamaa alivyoumbuka baada ya kuhudhuria semina isiyomuhusuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichotokea baada ya kufumaniwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kifahamu Kidada kimbea kilichofukuzwa kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichokijibu chizi baada ya kuanguka ghorofaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma hapa jinsi waziri mzima alivyonaswa kofiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu ticha wa Hesabu alichofanyiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mgonjwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madhara ya kulala na kuota ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duu! Jamaa kakalia moto akiwa uchiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Makonda wana mambo, Kila mtu ni ndugu yaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mlevi kazua tafrani, angalia alichokifanya hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hizi hapa Aina kuu za mapenzi usizozijua | Sexualityβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Staili nyingine za michepuko ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Acha usumbufu...βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madenge hakosi visa. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya mwanamke kukataa kufungua mlango angalia kilichomkutaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15335123...1533415335next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

CHEKA-KITUKO-WAHENGA