.

πŸ‘‰πŸ˜ CHEKA-KITUKO-MHENGAπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vituko vifuatavyo vizuri vya kufurahisha;

πŸ‘‰ Je hii ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huu uchiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wazo la jioni hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Eti mapenzi ndo hivi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kama una mpenzi zaidi ya mmoja soma hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Jee wajua! Maajabu ya whatsapp..βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wanawake wa leo mbele ya hela. Hii ni hatariβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya baada ya kuumwa na menoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Nyoka wa aabu mwenye vichwa viwiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kwa nini vitu vunavyoanza na "K" ni vitamu sana?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wadada acheni hizoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mchungaji Kaulizaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu ndo mwanamkeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ni wazo tuu!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Bongo usanii mwingi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu mwalimu alichokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mwanafunzi kweli kibokoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu secretary anavyomjibu bosi wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia anachojibu huyu babu. Wazee wengine bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichotokea Baada ya mlevi na mchungaji kukutanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia boss wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu jamaa amekomeshwa, majambazi ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duu! Baba kampaka Sumu mkewe kafa Houseboyβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Misemo 17 ya kuchekeshaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Lugha za namba ni nomaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Eti kwani wewe ni turubali?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mlinzi bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu traffic noma, kweli ulevi mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Unafikiri nini kilifuata??βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu dogo nimsaidieje??βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Vichekesho kumi bora vya leo vya kuvunja mbavuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kichekesho cha mwalimu na wanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 7845123...78447845next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif
Kichekesho%20Kipya πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

CHEKA-KITUKO-MHENGA