V.gif Ungekua wewe ndio baba wa Huyu mtoto ungemjibu nini?πŸ˜‚


V.gif Wachaga kweli kiboko: Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!πŸ˜‚


V.gif Alichokifanya jamaa baada ya kuokota wallet yenye pesa za kumwagaπŸ˜‚


V.gif Kuwa na mahusiano na msichana kama huyu ni changamoto, Mabinti bwana!πŸ˜‚


V.gif AHii mitoto mingine mijinga, cheki alichokifanya huyuπŸ˜‚


V.gif Mzee wa kichaga na hela zake. Angalia anachofanyaπŸ˜‚


V.gif Chezea paka wewe, Angalia kilichomkuta huyu na paka wakeπŸ˜‚


V.gif Soma hapa jinsi waziri mzima alivyonaswa kofiπŸ˜‚


V.gif Kilichotokea baada ya jambazi kuvamia kanisaπŸ˜‚


V.gif Cheki kilichonipata sasa, ungekua wewe ungefanyaje?πŸ˜‚


V.gif Cheki huyu mtoto anachosemaπŸ˜‚


V.gif Cha kufanya msichana akikukimbia halafu atake kukurudiaπŸ˜‚


V.gif Angalia kilichonikuta nilipoenda kwa mgangaπŸ˜‚


V.gif Angalia huyu polisi kitu alichonijibuπŸ˜‚


V.gif Hapa itakuaje?πŸ˜‚


V.gif Ukimchukua mme wa mtu wewe ni....πŸ˜‚


V.gif Kichekesho cha mtalii na mbongoπŸ˜‚


V.gif Kilichotokea baada ya bibi na babu kukumbukia mahaba ya ujananiπŸ˜‚


V.gif Kama mpezi wako akikuita MAMITO Unatakiwa umjibu hiviπŸ˜‚


V.gif Huyu dogo nimsaidieje? Cheki alivyojichanganyaπŸ˜‚


V.gif Majibu ya mkato ya kuchekesha Kutoka KenyaπŸ˜‚


V.gif Jambo la kufanya kama binti alikuachaga zamani na sahizi anakutakaπŸ˜‚


V.gif Huyu jamaa kawaweza polisi watatu, cheki alichowaambiaπŸ˜‚


V.gif Analia kilichompata huyu jamaa baada ya kubadili jinsia yake kichawiπŸ˜‚


V.gif Wanandoa wa Kijapani wakibishanaπŸ˜‚


V.gif Watoto wa siku hizi ni shida! Angalia huyu mtoto anachomwambia baba yakeπŸ˜‚


V.gif Jamaa mpenda michepuko kapatikanaπŸ˜‚


V.gif Duh! Huyu kazidi sasaπŸ˜‚


V.gif Unakumbuka haya enzi za shule?πŸ˜‚


V.gif KICHEKESHO: Ajira ngumu!! Cheki hawa walivyoamua kujiajiriπŸ˜‚


V.gif Mimi ndio nimeelewa hivi!πŸ˜‚


V.gif Huyu jamaa bonge la bwege, ungekua wewe ndiyo rafiki ake ungemwambiaje?πŸ˜‚


V.gif Kali ya mwaka iliyotokea Benki Baada ya wezi kuibaπŸ˜‚


V.gif Kwa Wadada wanaotaka kuolewaπŸ˜‚


V.gif Huyu kashauzwa!! Angalia kilichomkuta sasaπŸ˜‚


V.gif Cheki jinsi huyu mwanaume alivyomuweza mwanamke wakeπŸ˜‚


V.gif Huyu mme ni shidaπŸ˜‚


V.gif Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!πŸ˜‚


V.gif Angalia uhuni wa huyu derevaπŸ˜‚


V.gif Huyu Jamaa ubahili umezidi kwa hiki anachomwambia huyu dadaπŸ˜‚


V.gif Padri Akimbia wakati wa kuungamisha, chanzo ni hikiπŸ˜‚


V.gif Kilichotokea nikiiwa namsaidia mtoto home workπŸ˜‚


V.gif Bongo usanii mwingi!!!πŸ˜‚


V.gif Ungekua wewe ndio mama wa huyu mtoto ungemfanyaje?πŸ˜‚


V.gif Je, hili nalo ulilipitia ulipokua Shuleni?πŸ˜‚


V.gif Cheka kidogo, angalia anachosema huyu mchagaπŸ˜‚


V.gif Eti ni kweli hii ni sababu wanaume wana Upendo Sana?πŸ˜‚


V.gif Mme amemfuma fundi wa kitanda na mke wake, cheki walichokua wanafanyaπŸ˜‚


V.gif Omba omba sio barabarani tuuπŸ˜‚


V.gif Haya mapenzi jamani! Umewah kumpenda kwa kihivi??πŸ˜‚


V.gif Angalia huyu bibi alichotufanyia kwenye gariπŸ˜‚


V.gif Wadada lenu hili. Mimi sipoπŸ˜‚


V.gif Hizi ndizo picha kali za kuchekesha mwaka huu mpyaπŸ˜‚


V.gif Hawa wanaume wanaopenda wanawake hovyo barabarani wamepatikana, hawatarudia πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚


V.gif Angalia nilichomfanyia huyu mwiziπŸ˜‚


V.gif WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIπŸ˜‚


V.gif Tofauti ya ukopaji wa mzungu na mswahiliπŸ˜‚


V.gif Eti wanadamu walikuja vipi dunianiπŸ˜‚


V.gif Cheki kilichotokea baada ya kufumaniwaπŸ˜‚


V.gif Angalia huyu mke wa mtu anavyojichanganya hadi kwa mme wakeπŸ˜‚


V.gif Wanawake wa leo mbele ya hela. Hii ni hatariπŸ˜‚


V.gif Kichekesho cha mwalimu na wanafunziπŸ˜‚


V.gif Kali za leo: Misemo ya kuchekesha na kuvunja mbavuπŸ˜‚


V.gif Askari na yeye kumbe muoga, cheki anachomjibu afandeπŸ˜‚


V.gif Nani Mkali Hapa kati ya DEMU na MSHIKAJI?πŸ˜‚


V.gif Sababu ya mke kupewa dawa badala ya mumeweπŸ˜‚


V.gif Jihadhari na wachapaji wa kadi za harusi, cheki kilichompata huyuπŸ˜‚


V.gif Staili nyingine za michepuko ni shidaπŸ˜‚


V.gif Angalia alichokifanya huyu sharobaro kanisaniπŸ˜‚


V.gif Wazo la LeoπŸ˜‚


V.gif Huyu bibi kazidi sasaπŸ˜‚


V.gif Baada ya kunitumia SMS usiku ikawa hivi....πŸ˜‚


V.gif Alichokifanya nyani aliyekuwa anataka kujiuaπŸ˜‚


V.gif Kiingereza kinashida kweli, Angalia alichokisema huyu mwalimuπŸ˜‚


V.gif Tofauti kati ya mwanamke na mwanammeπŸ˜‚


V.gif Duh! Hii sababu ya huyu mwanaume kulewa ni shidaπŸ˜‚


V.gif Darasa lolote lile halikosi watu kama hawaπŸ˜‚


V.gif Huyu mchungaji ni noma, cheki alichomwambia pedesheπŸ˜‚


V.gif Baada ya walevi wawili kuokota kioo hiki ndicho kilifuataπŸ˜‚


V.gif Raha ya kuoa kijijiniπŸ˜‚


.

page 1 of 17466123...1746517466next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Tafuta ndugu mliopoteana hapa Wanakusubiri uwatafute

πŸ‘‰Soma zaidi