V.gif Wanaume wote ni waaminifuπŸ˜‚


V.gif Mlevi kazua tafrani, angalia alichokifanya hapaπŸ˜‚


V.gif Wazo la jioni hiiπŸ˜‚


V.gif Angalia huyu dada alivyoumbuka, Duh! Alijua haoni!!!πŸ˜‚


V.gif Angalia anachokisema Madenge sasaπŸ˜‚


V.gif Darasa lolote lile halikosi watu kama hawaπŸ˜‚


V.gif Mcheki Chizi na daktariπŸ˜‚


V.gif Angalia huyu ticha wa Hesabu alichofanyiwaπŸ˜‚


V.gif Huyu mwanafunzi kweli kibokoπŸ˜‚


V.gif WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIπŸ˜‚


V.gif Kama simu yako ina wifiπŸ˜‚


V.gif Ungekua wewe ndio mama wa huyu mtoto ungemfanyaje?πŸ˜‚


V.gif Acha usumbufu...πŸ˜‚


V.gif Haya mawazo ya huyu Mtu kuhusu Shetani ni kibokoπŸ˜‚


V.gif Utani kwa wadada wembambaπŸ˜‚


V.gif Kwa wivu huuπŸ˜‚


V.gif Cheki wanachokisema vichaa baada ya kuona ndege inapita anganiπŸ˜‚


V.gif Soma alichojibiwa huyu mzee baada ya kudai kutaka kumsikiliza NyerereπŸ˜‚


V.gif Sababu ya mke kupewa dawa badala ya mumeweπŸ˜‚


V.gif Cheka kidogo, angalia anachosema huyu mchagaπŸ˜‚


V.gif Picha kali ya Siku ya leo ni ya huyu Baba na mwana wakipozπŸ˜‚


V.gif Madhara ya kubeba nauli kamili tuu. Cheki kilichonipataπŸ˜‚


V.gif Mimi ndio nimeelewa hivi!πŸ˜‚


V.gif Kilichotokea nikiiwa namsaidia mtoto home workπŸ˜‚


V.gif Tofauti kati ya Binti wa Kizungu na Binti wa KibongoπŸ˜‚


V.gif Alichokifanya jamaa baada ya kuokota wallet yenye pesa za kumwagaπŸ˜‚


V.gif Jee wajua! Maajabu ya whatsapp..πŸ˜‚


V.gif Cheki kilichonipata sasa, ungekua wewe ungefanyaje?πŸ˜‚


V.gif Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mremboπŸ˜‚


V.gif Sipendi ujinga. Cheki nilichokifanyaπŸ˜‚


V.gif Sitasahau mwaka huuπŸ˜‚


V.gif AHii mitoto mingine mijinga, cheki alichokifanya huyuπŸ˜‚


V.gif Huyu kashauzwa!! Angalia kilichomkuta sasaπŸ˜‚


V.gif Angalia huyu house girl wa mzungu alichokifanya na anachokisemaπŸ˜‚


V.gif Angalia haya mazungumzo ya msichana na mvulana, mapenzi ya ajabu hayaπŸ˜‚


V.gif Ameniomba nimfungulie akaunt facebook cheki nilichomjibuπŸ˜‚


V.gif Huyu Jamaa kaona bora afe kuliko mke wake ajue Siri zakeπŸ˜‚


V.gif Wazo la LeoπŸ˜‚


V.gif Alichokisema mwizi baada ya kushinda bahati nasibuπŸ˜‚


V.gif Gari na mke nini muhimu?πŸ˜‚


V.gif Jamaa alikuwa na tabia ya kutembea na binamu yake cheki kilichomkutaπŸ˜‚


V.gif Angalia kilichonikuta nilipoenda kwa mgangaπŸ˜‚


V.gif Mambao ya saluni ni shida, cheki kilichotokea kwa huyuπŸ˜‚


V.gif Huyu dogo nimsaidieje? Cheki alivyojichanganyaπŸ˜‚


V.gif Angalia huyu msichana alichonifanyiaπŸ˜‚


V.gif Hakuna mtu mwenye mbio duniani kama huyuπŸ˜‚


V.gif Duh! Hii sababu ya huyu mwanaume kulewa ni shidaπŸ˜‚


V.gif Angalia huyu demu alivyo mbululaπŸ˜‚


V.gif Mchaga aliyemshangaza MunguπŸ˜‚


V.gif Jambo usilolijua kuhusu mwili wakoπŸ˜‚


V.gif Angalia huyu mtoto anachomjibu baba yake baada ya kutoka kwenye mtihaniπŸ˜‚


V.gif Nilichomfanyia huyu aliyenizingua nilipomuazimisha pasiπŸ˜‚


V.gif Kauli 10 mbaya za walimu darasani, unakumbuka ipi hapa?πŸ˜‚


V.gif Angalia huyu mke wa mtu anavyojichanganya hadi kwa mme wakeπŸ˜‚


V.gif Soma hapa jinsi waziri mzima alivyonaswa kofiπŸ˜‚


V.gif Ukata wa JanuaryπŸ˜‚


V.gif Hapo sasa patamu, cheki jamaa alivyowezwa na huyu dogoπŸ˜‚


V.gif Baada ya walevi wawili kuokota kioo hiki ndicho kilifuataπŸ˜‚


V.gif Vichekesho kumi bora vya leo vya kuvunja mbavuπŸ˜‚


V.gif Cheki huyu mwanamke anavyomkomoa mme wake baada ya kumsalitiπŸ˜‚


V.gif Wanaume ni noma, Angalia wanachokifanyaga wakimwona mwanamkeπŸ˜‚


V.gif Kichekesho cha babuπŸ˜‚


V.gif Angalia uhuni wa huyu derevaπŸ˜‚


V.gif Madenge hakosi visa. Soma hiiπŸ˜‚


V.gif Wale wa kupenda kupewa pewa namba za simu soma hiiπŸ˜‚


V.gif Unakumbuka haya enzi za shule?πŸ˜‚


V.gif Cheki dogo huyu anavyomchezea dingi akeπŸ˜‚


V.gif Mvua zazua kasheshe! Soma hii..πŸ˜‚


V.gif Soma hii, kama wewe ndio mzazi wa huyu msichana ungefanyaje?πŸ˜‚


V.gif Ujinga wa ndoto ndio huuπŸ˜‚


V.gif Angalia wanachokifanya Zuzu na msichana chumbani kwenye gizaπŸ˜‚


V.gif Duh, Ukisikia ngoma droo ndio hiiπŸ˜‚


V.gif Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameniπŸ˜‚


V.gif Haya ndiyo madhara ya kulala kanisaniπŸ˜‚


V.gif Ungekua wewe ndio boss wa huyu jamaa ungempa kazi? Ungemjibu nini?πŸ˜‚


V.gif Angalia huyu baba alichowafanya mtoto wake wa kike na boyfriend wakeπŸ˜‚


V.gif Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!πŸ˜‚


.

page 1 of 17466123...1746517466next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Jiunge na Kampeni ya kutetea watoto Lengo ni kuhamasisha watu wote kuwakuza watoto kwa maendeleo bora ya kimwili, kiroho na kijamii

πŸ‘‰Soma zaidi