.

πŸ‘‰πŸ˜ VichekeshoVikaliBongoπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Kichekesho cha mke wa mvuviβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya baada ya kuumwa na menoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Watu wana vimanenoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mambo ya mke na mume haya, chezea mchepuko!?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki nilichomfanyia boss wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu Maasai bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ex wangu kasema tukapime, cheki nilichifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu dogo alivyoingizwa mjiniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kweli elimu ina umuhimu wake chek hawa.....βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mzee wa nyerereβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii kazi kweli kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Baada ya kuumizwa kimapenzi haya ndiyo manenoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Staili nyingine za michepuko ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilivyomkomoa huyu dogoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Lugha za namba ni nomaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mama kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mke ni shida! Angalia anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hizi sifa zimezidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia hawa kina mama, ni shida..!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ziara za kushtukizaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Hii sababu ya huyu mwanaume kulewa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Tenda Wema Uende Zakoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Burudan na kanyau.....!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Eti kwani wewe ni turubali?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mgeni wa huyu jamaa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Utoto raha..!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Maisha ya Pwani ni Shidaaaaahβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Wanaume jamani...βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Simu ilivyozua utataβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki kilichotokea baada ya kufumaniwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wadada lenu hili. Mimi sipoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kama wewe ndo baba au mama ungefanyaje!???βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mke Mtarajiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kama simu yako ina wifiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Nilichokifanya kwa rafiki yanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kuwa na Binti aliyeacha shuleβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 8419123...84188419next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif
Kichekesho%20Kipya Tafuta Marafiki mliopoteana zamani hapa Utawapata kwenye mtandaoπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

VichekeshoVikaliBongo