πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya bibi na babu kukumbukia mahaba ya ujananiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Chezea paka wewe, Angalia kilichomkuta huyu na paka wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Darasa lolote lile halikosi watu kama hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kichekesho cha mke wa mvuviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vichekesho vya kukuondoa mawazo leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jee wajua! Maajabu ya whatsapp..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hili nalo neno kwa wavulanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mke kwa kupenda hela! Cheki anachomwambia mume wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mremboβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dongo kwako kama una degree moja Halafu unachagua kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa anachomfanyia huyu mrembo kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jinsi Baba na mtoto wanavyoweza kuwazianaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti ni kweli hii ni sababu wanaume wana Upendo Sana?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ya mamba na kiboko kali, Wewe unaonaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki jamaa alivyoumbuka baada ya kuhudhuria semina isiyomuhusuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dunia ina mambo! Angalia kilichotokea baada ya mgonjwa kuwekewa macho ya pakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wadada acheni hizoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madenge hakosi visa. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Maajabu ya wananchi wa Tanzania, Je, wajua hili?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17475123...1747417475next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚