Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Kichekesho cha mtalii na mbongoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dongo kwako kama una degree moja Halafu unachagua kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa nini vitu vunavyoanza na "K" ni vitamu sana?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke ni noma cheki alichomwambia mme wake baada ya kumnunulia nguo za ndaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ufugaji wa nguruwe kazi, Cheki jamaa hawa wake walivyompa mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu traffic noma, kweli ulevi mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huku ndiko kuumbuka bila chukiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa anavyoungama kwa padri sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wasichana wafupi wanafurahishaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jamaa amkomesha boss wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Punguzeni pombe. Cheki kilichompata huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mlinzi bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa kali!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mke ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mvua zazua kasheshe! Soma hii..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichojibu kwenye interview walipoulizia statusβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya maasai baada ya kupanda Taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kuzamia shereheβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mvulana anachomwambia huyu daktari baada ya rafiki yake wa kike kupata ujauzitoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti hii ni kweli kwa mwanaume anayempa simu mkeweβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya kuumizwa kimapenzi haya ndiyo manenoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia Kiingereza kilivyoniponzaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wachaga wana mambo mbele ya hela, angalia hii bili ilivyomchanganya MASSAWEβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambo ya kijijini haya!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sifa mbaya: Cheki kilichompata huyu mwanaume mpenda sifaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia mtoto alivyowaumbua Baba na mama yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia mchezo wa kutuma message mara zikubali mara zikatae.. Lilishakukuta hili???βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kweli shilingi yaua, Huyu jamaa kapatikana, angalia anachomjibu mke wake,βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hizi swaga za huyu jamaa ni shida, Google!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muda ambao unaweza kumzoea dingiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utoto bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomjibu huyu kuhusu kabila languβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kumdanganya mchungaji wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata sista duu bishoo wakati akijidai kununua peteβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia hawa wadada walivyoumbuliwa, Huyu kasuku jeuri kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea nikiiwa namsaidia mtoto home workβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambo ya pesa haya..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa alivyoumbuka kwenye harusiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Majibu ya mkato ya kuchekesha Kutoka Kenyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wachaga kweli kiboko: Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mcheki Chizi na daktariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii bahati mbaya hii haifai kusema Samahaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambao ya saluni ni shida, cheki kilichotokea kwa huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hizi ofa nyingine za ajabu, angalia kilichompata mke na mume wapenda vya bureβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kichekesho cha mke wa mvuviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu demu alivyo mbululaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichompata huyu dada!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Angalia alichokula huyu mwizi! Wizi mwingine bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa wivu huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15334123...1533315334next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

VICHEKESHO-TOSHA