πŸ‘‰ Utani wa wachagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka hizi Sheria zetu za mpira utotoni?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ndio boss wa huyu jamaa ungempa kazi? Ungemjibu nini?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mshahara usiobadilikaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichomkuta huyu msanii wa mziki na mashabiki wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka hizi enzi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vituko vinavyoandikwa kwenye daladalaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa kali kweli kweli! wazazi wanachofanya pale binti yao anapochelewa kuolewaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jinsi mzunguko wa elimu ulivyoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mtoto anachomjibu baba yake baada ya kutoka kwenye mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia Kiingereza kilivyoniponzaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata huyu jamaa akiwa anaangalia mpira mechi kali na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ikitokea hii kwenye chumba cha mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ingekua wewe ndio baba au mama ungefanjaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tofauti kati ya Binti wa Kizungu na Binti wa Kibongoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa kali!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo Ladha ya bia zote usiyoijuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17466123...1746517466next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚