Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ SOMA HII: Kama wewe ndo baba au mama hapa ungefanyaje!???βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kama mpezi wako akikuita MAMITO Unatakiwa umjibu hiviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu panya wa tatu ni nomaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichojibu kwenye interview walipoulizia statusβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Acha usumbufu...βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata sista duu bishoo wakati akijidai kununua peteβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Watoto wa siku hizi ni shida! Angalia huyu mtoto anachomwambia baba yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Njia 3 rahisi za kuondoa kitambiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomfanyia huyu dereva sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mtoto anachomjibu baba yake baada ya kutoka kwenye mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vichekesho vya kukuondoa mawazo leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanawake wanavyopenda hela, hadi kutoka kwa nyani na ngedereβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mume alichomjibu mchepuko wa mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa alivyoumbuka kwenye harusiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia wadada walivyoumbuka kwenye hii testβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huku ndiko kuumbuka bila chukiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo Ladha ya bia zote usiyoijuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa!! Ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ KICHEKESHO: Ajira ngumu!! Cheki hawa walivyoamua kujiajiriβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanandoa wa Kijapani wakibishanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mlevi kazua tafrani, angalia alichokifanya hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichokifanya nyani aliyekuwa anataka kujiuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilivyookoa maisha ya mtu leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu baba alichowafanya mtoto wake wa kike na boyfriend wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanawake hii nayo ni romantic ?πŸ’žβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Biashara ambayo imefeliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kile kitabia cha kufuta namba kwenye simu kilivyomponza huyu jamaaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jee wajua! Maajabu ya whatsapp..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomfanya huyu mtotoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichonitokea leo baada ya kuona nungununguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Je, Chuoni kwako Kukoje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomjibu huyu kuhusu kabila languβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu demu alivyo mbululaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya mke kupewa dawa badala ya mumeweβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kingereza sio mchezo, angalia huyu anavyojichanganyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ukimchukua mme wa mtu wewe ni....βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Usichokijua kuhusu shamba lakoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia hawa wadada walivyoumbuliwa, Huyu kasuku jeuri kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti hili nalo ni kweli kwa dada yako?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hizi hapa, Aina 10 za ndoa usizozijuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tofauti ya mchaga na mhaya wakipata kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bwana leo kapatikana, Jamani nyodo nyingine mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madenge hakosi visa. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kali ya mwaka iliyotokea Benki Baada ya wezi kuibaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu mchezo hautaki makeupβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Huyu kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wadada acheni hizoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mvulana anachomwambia huyu daktari baada ya rafiki yake wa kike kupata ujauzitoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ameniomba nimfungulie akaunt facebook cheki nilichomjibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15396123...1539515396next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

VICHEKESHO-NA-MHENGA